Request Có nên đổi qua giao diện Xenforo ?

Status
Not open for further replies.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
chờ đợi từ tối qua đến giờ đã thấy được giao diện mới của forum.

thật ra ai làm forum đều biết thằng Xenforo. nhưng đối với forum mmo của chúng ta. chúng ta có nên nâng cấp không ?

theo mình nghĩ chỉ cần Shin update bản cập nhật cho VBB là được rùi.

tớ vẫn thích giao diện cũ. thân thiện và đơn giản.

Nói chung cần vài thay đổi về giao diện trong thời gian tới, mình vẫn thích cái mới hơn nhưng phải thay đổi chứ xài cái mặc định này thì khó giữ mem cũ và mem mới.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ví dụ như màu Background bớt lóa xíu, thêm emo, cả 1 mớ emo cũ xài quen giờ mấy cái này nhìn nó nhàm nhàm sao ấy.

Upvote 0
Nói chung cần vài thay đổi về giao diện trong thời gian tới, mình vẫn thích cái mới hơn nhưng phải thay đổi chứ xài cái mặc định này thì khó giữ mem cũ và mem mới.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ví dụ như màu Background bớt lóa xíu, thêm emo, cả 1 mớ emo cũ xài quen giờ mấy cái này nhìn nó nhàm nhàm sao ấy.
:mad: nhàm cái nhồn con chồn ......

Upvote 0
Những bài viết cũ bây giờ không edit được nữa
Admin ơi cho lại như cũ đi ạ!!!!!!!!!!!

Upvote 0
Mình thấy Xenforo nhìn cũng sáng, có điều member nào cũng ghi là member, ko phân biệt Jr Member với Sr Member với lại ko có hiện ngày gia nhập, chỉ sợ scam lộng hành ngày càng nhiều thôi do ko phân biệt dc mem mới, mem cũ

Upvote 0
Mình thấy Xenforo nhìn cũng sáng, có điều member nào cũng ghi là member, ko phân biệt Jr Member với Sr Member với lại ko có hiện ngày gia nhập, chỉ sợ scam lộng hành ngày càng nhiều thôi do ko phân biệt dc mem mới, mem cũ
Click vào avatar là có thể thấy ngày gia nhập mà

Upvote 0
thôi đừng có bàn lui nữa mấy bạn! giao diện fix sao! admin cho ra sớm để hoạt động! đây hình như là bản gốc xenforo mà

Upvote 0
Ghét mỗi cái chưa edit đc bài cũ thôi chứ thấy nó cũng khá ổn mà

Upvote 0
Dong y kien voi ban nay

Upvote 0
Nói thẳng 1 câu xấu vãi. Chữ ký cũng lỗi, chắc chắn sẽ còn nhiều cái lỗi đi theo nữa. Nhìn quá xa lạ :))

Upvote 0
Nên để 1 cuộc khảo sát đi....dù sao vẫn thích giao diện cũ hơn....có phong cách riêng của mmo.....cái này xấu tệ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,254
172,294
Latest member
tamle115

Most viewed of week

Most discussed of week