Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

à. có cần fake ip k cậu nhỉ :D:D:D
ko cần bạn ui
0 cậu ạ, tớ vẫn còn 84.7%..... test question 373, job 31. Nó tụt thẳng từ lv 3 xuống lv0

chú ý cái mục thứ 2 t nói ở trên ấy. còn ko bạn vào support dashboard gửi ticket cho nó xem. Cũng có thể nguy cơ là bị 1 flag của admin

chời mình rút cả trăm lần đâu có sao, bạn bị tụt lv là do bạn làm sai nhiều quá
1. Accuracy tổng giảm xuống <70%
2. % jobs bị expelled/ tổng jobs đã làm quá lớn theo tiêu chuẩn của nó ( số này mình ko biết cụ thể nhưng có 1 lần accuracy tổng của mình trên 85% nhưng bị hạ xuống lv2, hỏi thì mới biết do nguyên nhân này

mình ko biết cái trang kia bạn nói, mà time random là sao bạn? thường thì 1 task nó có time khác nhau, dễ time ngắn, khó time dài
mình cũng vậy Accuracy 80 % vẫn tụt từ lv 2 -> lv 0 , chưa lên lại được, :3

Mấy bạn cho mình hỏi mình đang lv0 mà đã đủ 3/4 điều kiện rồi còn cái điều kiện 4 để lên lvl 1 là sao vậy?
Nếu mình trả lời sai dưới yêu cầu của nó có làm cách nào để mình làm cái Quiz mode đó lại ko vậy?

Mấy bạn cho mình hỏi mình đang lv0 mà đã đủ 3/4 điều kiện rồi còn cái điều kiện 4 để lên lvl 1 là sao vậy?
Nếu mình trả lời sai dưới yêu cầu của nó có làm cách nào để mình làm cái Quiz mode đó lại ko vậy?
những đk bạn đã đạt đc? post lên đây mình mới biết đc

những đk bạn đã đạt đc? post lên đây mình mới biết đc

Thôi xong, lúc trước mình đk lầm task từ Neobux, thấy bạn bảo làm từ chính chủ rate cao hơn nên mình đổi chanel sang Elite Crowdflower để xem có thêm task không, mà nó bảo mỗi task chỉ làm đc trên 1 account. Cuối cùng giờ nó reset lại hết Task Complete, Test Question, Accuracy rate @@

Mặc dù trước đó mình đã hoàn thành 20 Task, 127 Test, Accuracy 76%.

Thôi xong, lúc trước mình đk lầm task từ Neobux, thấy bạn bảo làm từ chính chủ rate cao hơn nên mình đổi chanel sang Elite Crowdflower để xem có thêm task không, mà nó bảo mỗi task chỉ làm đc trên 1 account. Cuối cùng giờ nó reset lại hết Task Complete, Test Question, Accuracy rate @@

Mặc dù trước đó mình đã hoàn thành 20 Task, 127 Test, Accuracy 76%.
mỗi lần chuyển channel thì nó reset thôi, sau 24 giờ thì tài khoản lại như cũ. Còn về rate thì neo nhỉnh hơn chút vì nó có bonus sau mỗi khi bạn đủ 1$

mỗi lần chuyển channel thì nó reset thôi, sau 24 giờ thì tài khoản lại như cũ. Còn về rate thì neo nhỉnh hơn chút vì nó có bonus sau mỗi khi bạn đủ 1$

Vâng, cảm ơn bạn, mà sao giờ nó reset yêu cầu lên cấp chỉ cần 3đk: làm 5 task khác nhau, >100 test quest, acc 70% thôi. Còn trước đây thì phải đủ 3đk này và 1đk cuối là gì dạng như còn chờ xem xét gì đó nữa.

acc lv3 giờ bán nhiêu ta. Có mớ acc chưa set mail pp mà không biết giá nhiêu nên bán hay tạo vài acc pp để làm

Vâng, cảm ơn bạn, mà sao giờ nó reset yêu cầu lên cấp chỉ cần 3đk: làm 5 task khác nhau, >100 test quest, acc 70% thôi. Còn trước đây thì phải đủ 3đk này và 1đk cuối là gì dạng như còn chờ xem xét gì đó nữa.
Something else to get lv thì thường là khó lên và không lên nữa. Many flag thì distup flag nó chịu là lên

bonus thế chứ ngồi tính ra Elite vẫn cao hơn, cho tính luôn cả 12% mà cấp trên bạn hưởng từ task bạn làm ở neobux thì vẫn cao hơn
Bên neobux thì admin neobux nó trung gian giữa bạn và CF nên nó cũng phải ăn % + nó lại trả cgo upline của bạn 12% nữa, bạn nghĩ lấy đâu ra mà bạn hưởng cao hơn ELITE, elite là bạn làm trực tiếp với CF ko qua trung gian và cũng ko có chế độ upline nhé
Còn nếu bạn muốn tính cụ thể thì lấy rate 1 jobs bên Elite so với rate bên neobux+bonus+12% của upline thì bạn sẽ thấy

Last edited:
acc lv3 giờ bán nhiêu ta. Có mớ acc chưa set mail pp mà không biết giá nhiêu nên bán hay tạo vài acc pp để làm
chưa set acc PP mà để lâu ko with khả năng cao gần như bị hold ngay lần rút đầu tiên :D , sell acc bây giờ ko khả thi lắm

Chặn đường tới level 1 còn xa quá :D
50 question nữa thôi

chắc làm bên offer :D gptbanks job xịt , bóc lột lắm
ừm, job xịt hơi bị nhiều, lúc thì ra 1 đống làm không kịp, lúc thì xịt đíu có con nào làm được =.=. À, sao chuyển channel được bạn? Chuyển sao thấy ít job quá

uk mình hay vào ban ngày cũng thấy ban ngày hiếm có :D
lên lv1 lại chưa?:rolleyes:

tiền pay hàng tuần vào thứ 4 nha bạn
vậy là đặt lệnh rút trc thứ 4 giờ VN hả cậu? :) cho mình hỏi là mình rút về PP mà mail PP trong elite là mail PP phụ thì rút zề PP có được k :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom