Ask Có ai làm vay tín chấp không nhỉ. Tư vấn giúp mình với

phuchuot

Junior
Reactions
2
MR
0.169
Hiện tại mình đang có data khách hàng vay. Làm thế nào để trở thành cộng tác viên đăng ký hợp đồng vay online của các công ty tài chính như FE nhỉ. Mình cảm ơn !!!

Hiện tại mình đang có data khách hàng vay. Làm thế nào để trở thành cộng tác viên đăng ký hợp đồng vay online của các công ty tài chính như FE nhỉ. Mình cảm ơn !!!
thấy mấy ngân hàng nó tuyển nhân viên tài chính miết ấy. nộp hs làm ăn hoa hồng thôi.

Upvote 0
tìm bọn tài chính cho vay, xin vô làm cộng tác viên thôi!! :D :D :D (nên nhớ, có data thì chưa chắc có khách hàng)

p/s: hông rõ "data" đây cụ thể là gì!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ... giả sử: có luôn giấy tờ thì làm khống ... ngon cực :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có câu: phi gian bất phú) nghe giang hồ đồn: thời trước bọn fe ăn mấy cái này dữ lắm!!

Upvote 0
tìm bọn tài chính cho vay, xin vô làm cộng tác viên thôi!! :D :D :D (nên nhớ, có data thì chưa chắc có khách hàng)

p/s: hông rõ "data" đây cụ thể là gì!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ... giả sử: có luôn giấy tờ thì làm khống ... ngon cực :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có câu: phi gian bất phú) nghe giang hồ đồn: thời trước bọn fe ăn mấy cái này dữ lắm!!
Mình có data sdt khách có nhu cầu muốn đăng ký vay thôi. Còn giấy tờ có cũng ko có gan làm :)))

Upvote 0

Phi gian bất phú hả bác, nghe hơi ma giáo vậy :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Upvote 0
khuyên, đừng vay ở những cty vậy, chết đó
Làm 1 cái hồ sơ đàng hoàng , chỉ cần hộ khẩu và cmnd đi vay ở các ngân hàng lãi ko bao nhiêu cả. tuy rắc rối 10 ngày nữa tháng nhưng nó đảm bảo hậu quả sau này có thể khắc phục được trong tình trạng bất đắc dĩ. Chứ FE hay xã hội đen cũng như nhau cả thôi

Upvote 0
Làm 1 cái hồ sơ đàng hoàng , chỉ cần hộ khẩu và cmnd đi vay ở các ngân hàng lãi ko bao nhiêu cả. tuy rắc rối 10 ngày nữa tháng nhưng nó đảm bảo hậu quả sau này có thể khắc phục được trong tình trạng bất đắc dĩ. Chứ FE hay xã hội đen cũng như nhau cả thôi
Khuyên lộn ko bác.

Upvote 0
Có vụ chỉ cần hộ khẩu với cmnd là đi vay được hả bác? Em chưa tách hộ khẩu cũng chưa lập gia đình :confused::confused::confused:

Upvote 0
FE khác xã hội đen mà

Upvote 0
Ối dồi đưa anh em đến với FE căng đấy @@

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,919
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week