• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

CLOSED

Status
Not open for further replies.

nicksterko

Junior
Reactions
652
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Như Title. Khi giao dịch vui lòng không hối thúc, cám ơn!
  • Exchange e-currencies: STELLAR - WMZ- PM - WME - BTCE - OKPAY - EGOPAY - PAYEER
  • Exchange Banks: VCB -VTB -ACB -DAB -TCB -SCB -AGB -BIDV - Ngân Lượng -Bảo Kim ...
Thanh toán qua VietcomBank, ViettinBank, TechcomBank, SacomBank, AgriBank, BIDV Bank, Đông Á, Á Châu, Bảo Kim, Ngân Lượng. Nhận tiền ngay sau khi chuyển.

Phí qua cổng thanh toán Ngân Lượng, Bảo Kim và ngân hàng các bác chịu.

• TCB 5.500+ | EAB: 5 500+ | SCB: 5500 | AGB: 3000 | BIDV: 3000 | ACB: 15.000 | NL: 1%+ | BK:1%
  • 20 NH: 10.000 (SHB-EIB-TPB-HDB-MB-GPB-VPB-VIB-OJB-VAB-OCB-NVB-HLB-LPB-DAB-SHB-MHB-ABB-LVB-BVB)
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
STELLAR: gGpmwe5h4yBJuPU2wjjLf7BnjE7CCgbTEk (nicksterko)

PM: U6158064 (NickySterko)
WMZ: Z414504761307 (nicky)

Description: STK Ngân Hàng | Tên chủ Tài khoản | nick yahoo của bạn

Lưu ý: Đối với PM và Z phải ghi đúng và đầy đủ thông tin trong phần "Nội dung chuyển tiền" (Description), nếu ghi thiếu hoặc sai sẽ bị trả lại PM/ Z và tự chịu fee .
Nếu không rõ cách ghi , vui lòng pm nick yahoo để được hướng dẫn ghi sao cho chính xác nhằm tránh SCAMMERS lợi dụng.
Không viện lý do: vội quá, quên, ex khác đâu có yêu cầu như thế, bla bla ... 100% trường hợp sẽ hoàn tiền lại nếu không thực hiện đúng yêu cầu.

Cell Phone: O9O7971364 (SMS only, pls). Text your yh nick to O9O7971364 for confirmation.

imonline-gif.30821
nicksterko

TỚ KHÔNG CHỦ ĐỘNG PM YAHOO CÁC BẠN NHÉ, TÊN NÀO MẠO DANH TỚ ĐỂ PM CÁC BẠN HỎI MUA / BÁN LÀ LỪA ĐẢO.

Biện pháp chống lừa đảo qua yahoo messenger là: TỪ CHỐI TẤT CẢ AI PM HỎI MUA/ BÁN. TỰ CHÍNH MÌNH PM ĐỂ GIAO DỊCH CÓ CHỌN LỌC.

Chú ý các nick FAKE yahoo lừa đảo:
    • nicksterko nicksterko (double)
    • nicksterlko (dư chữ l)
    • nickysterko : (dư khoảng trắng và dấu 2 chấm : )
    • nickisterko (dư chữ i)
    • nicksterkor (dư chữ r)
....
Xem topic Report SCAM >> http://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-yh-nicksterkor-di-lua-gat-scam.172634/

Last edited:
up

dang gd voi cau 46$ PM yahoo kechungtinh_tvh

da send $ dang cho hang` ve bank

da nhan hang. thanks. gd nhanh qua

up

up

up

Bạn ơi! có giao dịch payza không bạn?

Mình có payza, có người kêu chuyển vô ego cho dễ bán, vậy mình chuyển vô ego, bạn có thu lại ego không bạn?

chào bạn! mình có 67$ payza chuyển qua ego, phí ego mình chịu, còn nhiêu ego bạn thu rate 19, nếu đúng bạn xác nhận dùm mình nha! nick yahoo mình: lekimhau20

chào bạn! mình có 67$ payza chuyển qua ego, phí ego mình chịu, còn nhiêu ego bạn thu rate 19, nếu đúng bạn xác nhận dùm mình nha! nick yahoo mình: lekimhau20
Confirmed

gd 8.5 pm 1.5 wmz vs bác yh: nh0x_s0ck_k0_kh0x_vi_em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,234
171,298
Latest member
megabuyjp
Back