Announce Clone nick của rất nhiều thành viên

Status
Not open for further replies.
Mình thì có 4 cái nick clone lận :m131: Nhưng trong số đó chỉ chính thức dùng có 2 cái là VNCo0L (hiện em mình đang dùng ở nhà và mình đã bàn giao user này cho nó lun rồi :m021: ) và 1 cái là handsomevt ( Dùng khi bị mod sb banned :m146: . Riêng user này chỉ dùng trên sb chát cho vui chứ ko nhận giao dịch, tham gia bất cứ loại hình nào )
Mà quên IP bên úc ko vào dc forum nhé C @@ Nên mình thường dùng teamview để vào mmo4vn bằng máy nhà đấy @@!
User chính hãng Lehongphongvt :m146: No clone :m131:

em cũng có 1 cái clone mà giờ ko nhớ pass nữa =))

mấy người nghĩ sai cái ý anh shin lập topic này quá ! đây là nhưng nick có các nick khác clone ! chưa biết hàng động clone là để làm gì nên bảo vào giải thích thỏa đáng. xem như cảnh cáo ! chứ có gì đâu mà cam với quýt trời ! hi
Banned clone !!! hi ...................

band clone thôi chứ đừng band cả nick chính thì tiêu luôn :(

em có 1 nick clone. lí do: tại nick này đôi khi không tiện để chém gió nên phải xài nick đó, mong anh shin ko ban nick kia của em. nick kia là saveyou

Hiện tại số thành viên của forum quá lớn, nếu như ngày xưa còn ít thì vẫn co thể theo dõi được, nên clone nick với mục đích chém gió hay vui đùa giữa các thành viên với nhau, BQT có thể nhắm mắt cho qua vì cũng không gây hại hay tiêu cực gì, nhưng tình hình hiện tại thì như mình nói ở trên, các mod cũng không thể nào quản lý được tất cả trong khi tình hình scam quýt thì đang nở rộ nên theo ý kiến của mình, nếu biết chắc chắn là clone nick thì banned sạch hết, không bàn cãi nửa, có thể các bạn cảm thấy khó chịu vì ý kiến này, nhưng muốn diệt trừ scamer thì phải chấp nhận mất đi sự thoải mái 1 tí, tất nhiên đây chỉ là 1 biện pháp nhỏ trong việc chống scamer nhưng dù gì nó cũng làm khó scamer 1 phần nào đó, ngoài ra nó cũng giúp cho BQT quản lý dễ dàng hơn rất nhiều.

chém gió thì lấy nick chính ra mà chém ,có ai cấm đâu,mọi lời giải thích đều là vô nghĩa

Lúc trước có tạo dùng đứa bạn cái nick :-ss không biết có sao k :-ss với lại dạo này làm off nên hay log vào rum = hma với aol :-s k biết có trùng với ai hay k nữa :-ss

Cái ông smod này lâu lâu mớ thấy mặt ổng. Ai biểu ít lên diễn đàn làm gì nên mới bị vấn đề clone nick :binhsua01:

zậy ban clone thui nha . Nếu phải khai ra clone của mình thì xin đc nói nhỏ với admin thui vì clone này tế nhị lắm :m136:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,860
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom