Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
các anh ơi có tool nào cứ bật máy cắm là có tiền không ?
nằm ngữa cho ng ta cắm là có tiền

Mình mới chiến offer đc 1 tuần , cũng kiếm đc dăm đồng và học hỏi đc ít kinh nghiệm , bro cho mình hỏi ít vấn đề nhé vì mình làm thuê mà hỏi ngta cũng ko trả lời , chỉ biết làm thôi
- Trước mình có chiến net Fyber cụ thể là meez , chiến đc mấy ngày đầu ổn thì trang web ko hiện những con off hay ăn nó đã lặn mất thay vào đó là những con chỉ 1 2 point , tình trạng này kéo dài 3 4 hôm nay vẫn chưa dứt , bro cho mình hỏi có fai web đó sẽ ko hiện off trước đây mình hay ăn , tạm ngưng hay là vấn đề gì đó khác ? Nếu ngưng thì nó ngưng có lâu ko , khoảng bao lâu nó ra of lại ?
- Hiện mình đang chiến net Fyber của trang ỶeahDollar nhưng off hiện ra rất khác ko giống off bên trang Meez mặc dù cũng là Fyber , bên Yeah rất khó ăn point , đa phần là hên xui với các con off , có cách nào hay quy luật nào để ăn point 1 cách ổn định ko ?
- Mình chưa có tí kinh nghiệm nào về off android làm trên giả lập bluastack gì đó , cho mình hỏi nếu chiến = giả lập android thì có chua chát lắm ko vì mình rất chịu cày cuốc kiếm tiền
-Vấn đề cuối cùng là mình có thuê sock vip72 600k/tháng , xin hỏi có chỗ nào bán sock ko giới hạn ko , và có cách nào dùng sock share free trên mạng ăn off ko

Cám ơn bạn

với những newbie nếu các pro ko chia sẻ kinh nghiệm thì mãi mãi họ cũng chỉ là newbie , còn pro thì họ vẫn pro hơn , kẻ kiếm đc tiền thì mãi như vậy còn ng đói vẫn cứ đói , với 1 suy nghĩ thiển cận và ích kỉ như bạn thì tốt nhất nên lặn và ôm mớ bí kíp đó mà ăn 1 mình , sợ ngta share kinh nghiệm bí kíp mất miếng ăn nên bro phải lên tiếng à ? xã hội có ng này ng kia , 1tr người ích kỉ thì cũng phải có 1 người tốt bụng , bro cứ lo cho cái nồi cơm của mình đi , với kiếm thức rộng rãi chắc bro sẽ nhanh chóng kiếm dc nồi cơm khác thôi nên ko việc gì fai sợ sệt ng ta share này kia
mình k làm fyber (chưa bao giờ làm net wall :( nên kiến thức hạn hẹp về mảng đó, rất sr bạn vì k giúp được. vấn đề socks vip72 hay các loại socks khác thì không có loại không giới hạn, có điều bạn có thể mua nhiều acc thì số ip giới hạn sẽ được tăng lên @@
Pro có biết app nào nhận tin nhắn từ điện thoại rồi đưa lên web với url riêng ko?
mình chịu @@

cho hoi
Cubic Cash con ăn đươc ko vậy
mình k làm app nên mình cũng k thể tư vấn cho bạn được. Mà cubic cash là của một pro ở đà nẵng thì phải, có vẻ cũng không dễ ăn :D

Bác @thuong12382 cho mình hỏi tí: mình muốn mua 1 domain để làm site offer mà sử dụng info nước ngoài thì làm thế nào bác. Trước có mua 1 domain trên godady mà dùng info VN, Net check ra nên ăn quả block.:confused:.

P/s: cho mình xin cái yahoo để mình tầm sư học đạo với:). Thanks bác.

không có chuyện click nhiều lead ít pay cao hơn đâu :) tạm thời để tỉ lệ click cho incent là 5 - 10%, non incent <3% và đặc biệt đừng quá thấp <0.5% thì có biến ngay và luôn đấy

Vãi thật, xưa giờ mình toàn 20-30% incent, bác nói thật ko đấy, chơi 5% thì khoản boot traffic mấy nc hiếm ssh cũng hơi phê lòi, ngày cần ko biết bao nhiêu k đây

thớt cho hỏi sao mình làm các bản blu8 toàn làm được lúc là mất wifi trong blu ko chạy link gì cả

@thuong12382 cho mình hỏi vấn đề làm sao để check SSH hay vip72 hay HMA mà mem đang dùng đc hok :)

Vãi thật, xưa giờ mình toàn 20-30% incent, bác nói thật ko đấy, chơi 5% thì khoản boot traffic mấy nc hiếm ssh cũng hơi phê lòi, ngày cần ko biết bao nhiêu k đây
bác làm mà được pay trước giờ thì bác hiểu rồi :) lý thuyết không phải bao giờ cũng đúng, mình khuyên các bạn newbie không nên làm cr cao như vậy còn mấy pro thì sao mình dám khuyên @@
thớt cho mình xin 1 bản bs8 unlock serial ( thấp hơn 0.8.10.xx ) với. i love you!
mình không có bản này @@
thớt cho hỏi sao mình làm các bản blu8 toàn làm được lúc là mất wifi trong blu ko chạy link gì cả
vẫn chưa hiểu lắm. nghĩa là bạn đang làm bình thường xong một lúc lại không có mạng trong blue nữa? hiện tượng lạ chăng @@ bạn confirm hộ mình không vào được mạng luôn hay chỉ không vào mạng được ở ứng dụng nào đó? browser? playstore? v..v... Nếu không vào được hẳn mạng luôn bạn kiểm tra firewall trong window thử, đôi khi firewall chính là tác nhân chặn mạng của blue
cái này làm gem cho trò chơi castle clash được không chủ thớt, mình đang muốn làm gem cho mấy acc trong game đó
mình cũng không rõ nữa bạn. mình k chơi game kiếm gem bao giờ @@

bác làm mà được pay trước giờ thì bác hiểu rồi :) lý thuyết không phải bao giờ cũng đúng, mình khuyên các bạn newbie không nên làm cr cao như vậy còn mấy pro thì sao mình dám khuyên @@

mình không có bản này @@

vẫn chưa hiểu lắm. nghĩa là bạn đang làm bình thường xong một lúc lại không có mạng trong blue nữa? hiện tượng lạ chăng @@ bạn confirm hộ mình không vào được mạng luôn hay chỉ không vào mạng được ở ứng dụng nào đó? browser? playstore? v..v... Nếu không vào được hẳn mạng luôn bạn kiểm tra firewall trong window thử, đôi khi firewall chính là tác nhân chặn mạng của blue

mình cũng không rõ nữa bạn. mình k chơi game kiếm gem bao giờ @@
ko vào được mạng gì nữa ở trong blu luôn bạn à, tắt tường lửa win các kiểu ko dc chỉ có cài lại là dc

ko vào được mạng gì nữa ở trong blu luôn bạn à, tắt tường lửa win các kiểu ko dc chỉ có cài lại là dc
@@ lần đầu gặp trường hợp này :v rất tiếc mình chưa có ngâm cứu qua @@ mình ib yh cho bạn nhé, khi nào gặp lỗi pm yh hú mình phát mình teamview check thử, biết đâu lại mò ra :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back
Top Bottom