Ask Chúng tôi đã gửi thanh toán cho Google AdSense thu nhập của bạn vào 25-06-2016.

có khi nào hôm nay thứ 7 nó không cho CODE không mọi người, chứ em thấy từ chiều giờ nó Thanh toán tự động đang chờ xử lý: Western Union cho 129 $

inbox chỉ cho

GA nó đã gửi email cho mình ngày 25/06

Chúng tôi đã gửi thanh toán cho Google AdSense thu nhập của bạn vào 25-06-2016.

Thanh toán gần đây nhất

US$ 129
được gửi vào ngày 25-06-2016

Như vậy có được thanh toán trong tháng này hay là phải chờ đợi tháng sau vay mọi người, mong các pro giúp đở
Bạn up CMND được rồi ah? Tiền thì chờ thứ 2 mang mã Western ra ngân hàng lĩnh thôi (chắc hôm nay hoặc mai sẽ có mã).

Bạn up CMND được rồi ah? Tiền thì chờ thứ 2 mang mã Western ra ngân hàng lĩnh thôi (chắc hôm nay hoặc mai sẽ có mã).
không sáng mình UP CMND không được đến trưa thì ông BƯU ĐIỆN dể thương đến đưa phong bì mã PIN, mình củng đang chờ mà chưa có đường xanh đây

hôm trước mình cũng phải gỡ cái thẻ đã add ra, hãi lắm. Click vào view tăng lên ầm ầm mà chả thấy hiệu quả gì :p
Chạy GA đứng cố đấm ăn xôi, bid giá thấp thôi, với lại chạy cầm chừng để lấy ranking cho web, chứ bid cao nguồn thu nhập từ site ko đủ trả cho GG đâu.
Ko phải là cheat mà tụi vào chỉ cưỡi ngựa xem hoa, xem thì nhiều mua thì ít ko ăn thua đâu.

Chạy GA đứng cố đấm ăn xôi, bid giá thấp thôi, với lại chạy cầm chừng để lấy ranking cho web, chứ bid cao nguồn thu nhập từ site ko đủ trả cho GG đâu.
Ko phải là cheat mà tụi vào chỉ cưỡi ngựa xem hoa, xem thì nhiều mua thì ít ko ăn thua đâu.
Bid giá thấp nhất rồi mà $ vẫn ra đi vùn vụt à :p

không sáng mình UP CMND không được đến trưa thì ông BƯU ĐIỆN dể thương đến đưa phong bì mã PIN, mình củng đang chờ mà chưa có đường xanh đây
bao lâu thì có mã pin vậy, của mình nó ghi mã pin cập nhật hôm 11, nay 25 mà chưa thấy mã pin đâu,ở hà nội , bạn bao lâu thì nhận dc mã pin vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,413
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week