Announce Chúc Mừng MMO4VN chính thức trở thành Forum MMO lớn nhất VN

MMO4VN cũng là 4rum mmo đầu tiên mình tham gia. Biết nhờ cái event spam post bài quảng cáo 4rum hồi đó :)
Thời đó mới ra hình như đánh nhau với cả UG phải ko nhỉ :D
Chúc mừng mmo4vn!

:) , 4r mmo đầu tiên mình chơi lâu dài và quen nhiều bạn bè , chúc cho 4r mình phát triển lâu dài và cao hơn nữa :x , bay nào lên nào :m096:

- chúc 4rum mình ngày càng phát triển + ngày càng vững mạnh.. ;).

Mới bắt đầu mình MMO mình lại tham gia VLK nhưng mình thấy forum ít chia sẽ kinh nghiệm, không đông vui như MMO4VN lại kèm theo VMK thì lại banned nick không 1 lời nói. Có thể nói MMO4VN trở thành forum MMO lớn nhất VN cũng là điều xứng đáng với cách quản lí và sự nhiệt tình của BQT cũng như các member, Mình thích nhất cái chatbox ;))

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

đây là song hỉ long môn, sắp sinh nhật forum oài. Mà ai hướng dẫn mình xem thành công ở ALEXA không tìm hoài không được

:) , 4r mmo đầu tiên mình chơi lâu dài và quen nhiều bạn bè , chúc cho 4r mình phát triển lâu dài và cao hơn nữa :x , bay nào lên nào :m096:

Sao giống em thế bác :">
MMO4VN hôm nào tổ chức off HN đi :">

Chúc mừng mmo4vn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình mới tham gia chưa lâu nhưng mình hi vọng sẽ được đóng góp nhiều hơn cho 4rum!:D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom