Request Chuẩn bị ra mắt tool click, boot traffic bằng SSH .

hàm click của thớt phải chăng là của kay pcclick chăng , thớt mà bán key kiểu này thì chắc không ai mua đâu , còn nguyên nhân thớt tự tìm hiểu nhé mình không nói ra

hàm click của thớt phải chăng là của kay pcclick chăng , thớt mà bán key kiểu này thì chắc không ai mua đâu , còn nguyên nhân thớt tự tìm hiểu nhé mình không nói ra
Cái mã nguồn chưa project đúng không =.= tối quên nói ông kia xóa dùm ổng post lên .

Cái mã nguồn chưa project đúng không =.= tối quên nói ông kia xóa dùm ổng post lên .
góp ý cái là ueragent và ref fake ko dc nhé , b nên tìm hiểu cai FF đi , mình thấy b viết pro vậy viết qua ff và gc đi nó google hơn ie , vì nhiều ie trên máy của mấy b kia ko chạy dc hết site đâu , chẳng hạn như str nó ko support ie :)

góp ý cái là ueragent và ref fake ko dc nhé , b nên tìm hiểu cai FF đi , mình thấy b viết pro vậy viết qua ff và gc đi nó google hơn ie , vì nhiều ie trên máy của mấy b kia ko chạy dc hết site đâu , chẳng hạn như str nó ko support ie :)
Tạm thời như vầy trước mình sửa bug , còn cái link kia làm sao xóa được đây trời .

Tạm thời như vầy trước mình sửa bug , còn cái link kia làm sao xóa được đây trời .
kêu người ta xóa chứ sao

mình cũng đang định bán tút ntn gặp thớt bán trước r =="
sao dùng -hide=auth nó ko hide đi bác

-hide=auth vãi decode , nó ko hide đâu thím à , nếu hide lấy gì accet cái session

Hic bác bán tool kiểu gì mà cái hàm login của mình decomplie ra xem rồi còn hỏi , chất xám mình bỏ ra hết 1 tuần .Mình sơ xuất một tí bác xem dùng được chút nào thì dùng còn lên đây hỏi muốn nghẹn họng .

Hic bác bán tool kiểu gì mà cái hàm login của mình decomplie ra xem rồi còn hỏi , chất xám mình bỏ ra hết 1 tuần .Mình sơ xuất một tí bác xem dùng được chút nào thì dùng còn lên đây hỏi muốn nghẹn họng .
mình làm tút trước bác rồi 2 tuần rồi ,đăng add key vào thôi =]]

mình làm tút trước bác rồi 2 tuần rồi ,đăng add key vào thôi =]]
chuẩn bị 1 cao nhân nữa dạo này nhiều anh e cạnh tranh quá :)

em cũng đã xuất lò tool .net được mấy tuần , nhờ hết vào cái clip của bác tunvit .nhưng chỉ để sài riêng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,219
172,259
Latest member
tranquoc951

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week