Help Chưa hết bão hả các bác

thaihoangluu

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Tình hình là em mới đi thêm 1 kênh mới lên view nữa. Pó tay luôn
Tới nay mà chưa hết bão trời
Cứ cái lỗi điều khoản dịch vụ gì đó.
Các kênh chơi VPS Vultr đều ra đi cả.
Có ae nào giống em ko :(

GA của mình thì chết một loạt kênh phụ trước, rồi kênh chính ra đi cuối cùng, giờ không dám liên kết GA nữa, đang đợi bão qua, rồi liên kết lại xem sao, các anh ở đây có cao kiến gì giúp bọn em với ?

từ hôm 31 /10 đến giờ ngày nào cũng quét, mình bị quết gần hết cứ kênh to chết trc rồi chết đến kênh tầm 5$. Anh gồ đúng là kinh dị :(

bỏ vps vult đi sẽ hết chết lan và đỡ quét nhé
vps bên đó từ ngày có đội ytb toàn ae ytb sài nhiều
địa chỉ IP bên đó nát bét và trùng nhau sài qua nhiều acc bít tỷ lệ 10 ip toàn thể các acc thì 8 ip là trùng nhau xóa vps dồi lưu thi thoảng vô vẫn thấy nó sống nhưng thằng khác sài

bỏ vps vult đi sẽ hết chết lan và đỡ quét nhé
vps bên đó từ ngày có đội ytb toàn ae ytb sài nhiều
địa chỉ IP bên đó nát bét và trùng nhau sài qua nhiều acc bít tỷ lệ 10 ip toàn thể các acc thì 8 ip là trùng nhau xóa vps dồi lưu thi thoảng vô vẫn thấy nó sống nhưng thằng khác sài
mình nghĩ do VPS này quá, kênh nào nằm trên vps này cũng die rồi :(

Youtube nó điên rồi các bác.
Gmail đăng nhập app ytb trên iphone. Dùng xem viéo, comment, ko upload video kiếm tiền. Mà cũng bị die. Em sợ thiệt luôn.
Gmail 6 tháng rồi :(

VN dạo này nghe die quá nhiều. Mình lập mấy kênh reup cũng die gần hết, giờ ko dám bật kiếm tiền luôn.

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã phản hồi.

Vì tài khoản của bạn hiện đang ngưng hoạt động nên chúng tôi không thể kiểm tra được doanh thu của bạn trong tháng trước.

Bạn có lưu giữ bất kì ảnh chụp/ thông tin về doanh thu đạt được trong tháng 10 không? Vui lòng phản hồi thư này kèm thông tin yêu cầu.

Mong sớm nhận thư bạn.

----> Tài khoản GA thì vẫn hoạt động mà google gửi mình cái thư này :D:D có khi nào đến ngày tổng kết nó lăn ra chết không nhỉ

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã phản hồi.

Vì tài khoản của bạn hiện đang ngưng hoạt động nên chúng tôi không thể kiểm tra được doanh thu của bạn trong tháng trước.

Bạn có lưu giữ bất kì ảnh chụp/ thông tin về doanh thu đạt được trong tháng 10 không? Vui lòng phản hồi thư này kèm thông tin yêu cầu.

Mong sớm nhận thư bạn.

----> Tài khoản GA thì vẫn hoạt động mà google gửi mình cái thư này :D:D có khi nào đến ngày tổng kết nó lăn ra chết không nhỉ
Cho mình xin email mình gửi hình nó.
Bà nó chứ. Nghĩ sao trong GA cái nội dung lưu trữ adsen có tiền mà nó kiu k có dữ liệu. Đuà lố thật.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,509
171,548
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back