Help Chơi gì với Bentpixels

richer

Junior
Pre-verified
Reactions
282
MR
0.205
Tự dưng nay login hàng loạt mail, thì thấy còn đúng 1 cái tài khoản là còn trong net. Net Bentpixels.
Không biết net này chơi được chủ đề gì các bác nhỉ.

Chơi bời gì với Bent, tỷ lệ ăn chia không phải 50:50 mà bây giờ đã là 100% nghiêng về Bent rồi.
To còi mạnh mồm như Brothers cũng ra đi rồi, thấy ăn 70% của Bent nên mình cũng vào 1 kênh, mất toi khoảng $3K, đen hehe
Khẩu hiệu bây giờ là: Hãy chơi với Zic Network :p:p:p

Chơi bời gì với Bent, tỷ lệ ăn chia không phải 50:50 mà bây giờ đã là 100% nghiêng về Bent rồi.
To còi mạnh mồm như Brothers cũng ra đi rồi, thấy ăn 70% của Bent nên mình cũng vào 1 kênh, mất toi khoảng $3K, đen hehe
Zic chưa thấy pay hả b

Khẩu hiệu bâythaw giờ là: Hãy chơi với Zic Network :p:p:p
thằng này pay thế nào bác ơi.thời gian pay trong bao lâu và ăn chia thế nào.mình có 2 kênh content.đang tính 1 kênh vào nét 1 kênh chăn GA

thằng bix này khốn nạn lắm được tháng đầu nó trả tiền, tháng sau view vào ổn định vào blance 0 usd, cái mình ghét mình hủy kết nối là nó cho kênh mình ra đi , tốt nhất tránh xa nó ra bạn ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,949
Latest member
michaelburows

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back