Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

cái game này lag dữ dội, nó ăn quảng cáo thì phải, hơi khó kiếm :(

cái game này lag dữ dội, nó ăn quảng cáo thì phải, hơi khó kiếm :(
hôm nay bảo trì AAG nhé bạn. website hay game có host đặt ở nước ngoài đều lagg cả

Mình chơi lv 16 , cặm cuội chế đc 600 cái cream , bán được hơn 30k gold, lag ko thấy gold đâu , cream thì mất tiu , nghỉ game :(
P/s : hỏi ngu tí , bao nhiu saotoshi đổi được 1 btce ? , cảm ơn

klp trình duyệt hiện lên ntn là sao?

Attachments

47.6 KB · Views: 57
proof mới nhất

Tiền kiếm đuọc thì đứng đầu rồi nhưng cấp độ thì vẫn sau 4 chú nữa. Hình như là thím Thao đứng thứ 4 kia là người VN thì phải nhỉ. Không biết có trên diễn đàn không

mình vẫn pending
bạn nên tìm hiểu xem sự khác nhau giữa các giao dịch BT và các giao dịch Bitcoin nó khác nhau ntn. Pending tức là nó đã gửi, chỉ là chưa đủ xác nhận vì cái thằng admin này nó để phí thợ mỏ quá thấp dẫn đến lau được xác nhận thôi, Tuần này nó gửi 0.4 BTC, mà nó để phí có 0.001, đáng lẽ nó phải tầm 0.025BTC. Nhưng nó hơi ky bo nên phải đợi lâu thôi, tuần trước mình bị pending tận 4 ngày.

bạn nên tìm hiểu xem sự khác nhau giữa các giao dịch BT và các giao dịch Bitcoin nó khác nhau ntn. Pending tức là nó đã gửi, chỉ là chưa đủ xác nhận vì cái thằng admin này nó để phí thợ mỏ quá thấp dẫn đến lau được xác nhận thôi, Tuần này nó gửi 0.4 BTC, mà nó để phí có 0.001, đáng lẽ nó phải tầm 0.025BTC. Nhưng nó hơi ky bo nên phải đợi lâu thôi, tuần trước mình bị pending tận 4 ngày.
e cám ơn bác nhé, :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,949
Latest member
michaelburows

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week