Waiting for Answer chờ ndk92 yahoo khoa_1292 vào cho câu trả lời!

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,396
MR
0.000
Tình hình là em đã mua 1 group capt pix 36ids của bạn này từ hôi trước! Có email em đã chang info imail nhưng ko hiểu sao vẫn bị người ta log vào reset pass group và thành quả 3$ của em ngày hôm nay đã ngang nhiên bị pay vào ví người khác @@ ! Em đề nghị bác dhk92 vào cho em câu trả lời! Thế là thế nào !! chơi đểu nhau à @@
Do mod yêu cầu up hình ảnh, nên em xin up 1 số hình ảnh cơ bản ! Đây là hình em đăng nhập acc con của group vào soft , vẫn hiển thị là lỗi pass! do group này em mua từ tháng 2 năm 2014 , đã gõ nhiều lần. Nên chuyện ko đúng pass chỉ có thể là do có người reset pass! Thấy vậy em đã zô kiểm tra yyahoo mail và accc chủ group thì đều bị thông báo là ko đúng mật khẩu! Group này em chưa từng send cho ai gõ! @@ việc reset pass acc do vậy chỉ có thể là do chủ group cũ đã reset bằng mail! Do là yahoo mail nên khi em xóa info cũ và thêm info mới thì vẫn ko xóa được thông tin về số điện thoại! Lúc mất pass nó vẫn hiển thị cả số điện thoại cũ chủ group cũ và số điện thoại của em! Đây chính là kẻ hở để reset pass với mail và reset pass với group.

Còn đây là hình ảnh group ngày 12 tháng 7, tức hôm qua bị pay 3Z vào ví Z khác với ví thường lệ của em !

Lưu ý! group này hiện tại em đã reset lại pass mail , và do vậy reset lại được pass group ! Nhưng ko có gì đảm bảo là trong tương lai sẽ ko bị nó reset pass lại! Do thông tin về số điện thoại trên yahoo bây giờ vẫn hiển thị số của chủ group cũ! Và cả số điện thoại của em! Nên em ko up thông tin info của group lên! em mới chỉ reset pass acc chủ, còn acc con hiện vẫn chưa reset!

Last edited:
Tình hình là em đã mua 1 group capt pix 36ids của bạn này từ hôi trước! Có email em đã chang info imail nhưng ko hiểu sao vẫn bị người ta log vào reset pass group và thành quả 3$ của em ngày hôm nay đã ngang nhiên bị pay vào ví người khác @@ ! Em đề nghị bác dhk92 vào cho em câu trả lời! Thế là thế nào !! chơi đểu nhau à @@
mình bán G pix 70 invite thì k mua đi mua chi G có mail để thế " mình tự hứa với lòng thà mua G ko mail chứ G có mail ko ăn thua đâu nếu là chính chủ của nó đổi làm sao cũng sẽ bị nó lấy lại nếu muốn "

có mail vẫn change được hả gà con @@
:( nó chang lại, để reset pass pix, rồi vào group ăn cắp ngay 3$ của mình chưa kịp pay :(
mình bán G pix 70 invite thì k mua đi mua chi G có mail để thế " mình tự hứa với lòng thà mua G ko mail chứ G có mail ko ăn thua đâu nếu là chính chủ của nó đổi làm sao cũng sẽ bị nó lấy lại nếu muốn "
:( 2 3 hôm nay em bị 2 thằng bán group quay lại cắn 2 lần rùi :( @@ thiệt! thà ko mail chứ cái kiểu yahoo mail chang số phone rồi mà vẫn hiện số phone cũ thì ko ăn thua gì :(

@ndk92 vào trả lời nhé bạn.

ai cũng nghĩ mua thì phải có mail cho an toàn nhưng mấy ai biết rằng ko mail đôi khi còn an toàn hơn :D:D
may quá! :) em có cái group 100 id ko mail! giờ ngồi capt cho an toàn :D ! mà em éo hiểu bọn kia có lương tâm ko nhỉ! Anh em capt cũng cực khổ hoài mới được ít xiền mà bỏ ra mua group! quên ko chang số Z pay nhầm Z nó éo trả, còn quay lại cắn phá muốn lấy lại group đã bán! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: giờ lắm người đúng là ko bằng con chó! vì chó nó còn éo biết lừa ! chơi đểu ,tiểu nhân vãi! Tính em vốn dĩ thật thà, nên cứ nghĩ ai cũng thật thà như mình! Càng ngày em càng hiểu ra là người như em giờ hơi hiếm! :rolleyes: Còn nhiều thể loại mượn xiền xong xù, Kể ra từ hồi tham gia mmo đến giờ dính 100Z rồi ấy nhỉ! :oops: Thời buổi, kinh tế khó khăn. Người ta tranh thủ lừa nhau từng tý một, chỉ chực người khác sơ hở chút để nhào zô ăn cướp @@! Lương tâm bị dog nó tha đi roài! :oops::oops:

may quá! :) em có cái group 100 id ko mail! giờ ngồi capt cho an toàn :D ! mà em éo hiểu bọn kia có lương tâm ko nhỉ! Anh em capt cũng cực khổ hoài mới được ít xiền mà bỏ ra mua group! quên ko chang số Z pay nhầm Z nó éo trả, còn quay lại cắn phá muốn lấy lại group đã bán! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: giờ lắm người đúng là ko bằng con chó! vì chó nó còn éo biết lừa ! chơi đểu ,tiểu nhân vãi! Tính em vốn dĩ thật thà, nên cứ nghĩ ai cũng thật thà như mình! Càng ngày em càng hiểu ra là người như em giờ hơi hiếm! :rolleyes: Còn nhiều thể loại mượn xiền xong xù, Kể ra từ hồi tham gia mmo đến giờ dính 100Z rồi ấy nhỉ! :oops: Thời buổi, kinh tế khó khăn. Người ta tranh thủ lừa nhau từng tý một, chỉ chực người khác sơ hở chút để nhào zô ăn cướp @@! Lương tâm bị dog nó tha đi roài! :oops::oops:
@@ ! Chia buồn cùng thớt, mấy thể loại đó dính zô rồi thì chỉ còn bjt kêu trời thui, mấy người có tính ko chịu mất cái gì của mình về tay người khác chơi ko có đc đâu. Còn vụ mượn tiền mà xù thì đúng tiểu nhân ! Khác nào ăn cướp tỏ vẻ thánh thiện ! Thui dù sao cũng qua rùi, coi như rút kinh nghiệm thui chứ để bụng làm gì cho nặng người :confused:

mình thì mua hoài mà ko mua được group nào:confused: hình như là bạn mua trước khi mình vào mua:confused:
mượn xiền thì có người gọi là bạn =anh mượn xong xù,rồi tỏ ra lạnh lùng,chẳng hiểu đang nghĩ cái quái gì nữa
haizz...mình thấy bây giờ 10 thằng mượn tiền thì 9 thằng xù. :confused: mình bị lừa mấy lần cho mượn tiền xong nó xù luôn! chẳng muốn report ! hay tý làm cái topic report vài thằng xù tiền nhân tiện luôn nhỉ :rolleyes::rolleyes:

haizz...mình thấy bây giờ 10 thằng mượn tiền thì 9 thằng xù. :confused: mình bị lừa mấy lần cho mượn tiền xong nó xù luôn! chẳng muốn report ! hay tý làm cái topic report vài thằng xù tiền nhân tiện luôn nhỉ :rolleyes::rolleyes:
report luôn đi ! đừng để xổng. :D:D

ông ndk92 này trước cũng thấy bên thread Pix hoài àh, toàn dân capt với nhau mà nỡ lừa gạt cả con gái nữa là sao? :confused::confused::confused:
Bữa nay scammer nhiều quá thể :(:(:(

Còn chuyện tiền nong mình cũng cho vay tùm lum đây này, cho 1 bạn forum mượn 1 triệu mà từ trước Tết giờ vẫn chưa lấy đc, haizzz
Còn những khoản lặt vặt thì minh nhớ ko xuể nữa :oops::oops::oops:
Nói chung gì chứ bạn bè dính vào tiền nong là mất cả tiền lẫn bạn, cứ né đi, thà mất lòng trước đc lòng sau cho lành, có những người bạn rất sòng phẳng nhưng cũng có những người nợ xong ko bao giờ tính tới việc trả cả

Bạn bè còn thế chứ người lạ nó cho ăn cam là bình thường
Chúc các bác cẩn thận và ko mua cam nhé, tới mùa cam chín rồi đó, có vẻ năm nay bội thu, :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:
Bạn @ReyMysterio online thì đưa prof bằng chứng report lên nhé.

:D nhìn thằng này lại nhớ thằng pro speech 40 đi scam vài đồng lẻ
làm căn đúng 3$ check ấn pay về ví đi:D
số nó đỏ! hôm qua mình làm 2.9$ lúc sáng đền thì đến đúng chiều tầm 1h là nó vào chang info rồi gõ tiếp đúng 0.1$ send luôn về Z nó! @@ Mọi hôm khác mình ko gõ group này ! thế mới điên chứ @@

Chúc bạn Rey sớm lấy lại công bằng nhé, :)
Mua group lần sau cứ chọn người uy tín thôi, mail giờ thấy ảo quá, kiểu gì cũng có cách đổi, GGS với group Pix thấy quá nhiều người bị scam bằng cách lấy mail hoặc reset pass rồi

Nhưng mà Rey up hình thế khó xem quá, hay là bạn chọn up trực tiếp forum cho nhanh này đỡ phải qua link up ảnh nào hết mà ảnh ko khi nào die nè
  • 1 chọn upload a file chọn thư mục bạn save hình để tải lên
  • 2 chọn full image phóng to cái ảnh toàn màn hình

Chúc bạn Rey sớm lấy lại công bằng nhé, :)
Mua group lần sau cứ chọn người uy tín thôi, mail giờ thấy ảo quá, kiểu gì cũng có cách đổi, GGS với group Pix thấy quá nhiều người bị scam bằng cách lấy mail hoặc reset pass rồi

Nhưng mà Rey up hình thế khó xem quá, hay là bạn chọn up trực tiếp forum cho nhanh này đỡ phải qua link up ảnh nào hết mà ảnh ko khi nào die nè
  • 1 chọn upload a file chọn thư mục bạn save hình để tải lên
  • 2 chọn full image phóng to cái ảnh toàn màn hình
View attachment 33124
View attachment 33125
@@ mình ko biết up! mai nhờ người chỉ cái đã @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447