Ask Cho mình hỏi về mua bán website với

Reactions
72
MR
0.028
Hello Ae,
Nhờ ae giúp mình chút với. mình cần mua website có lưu lượng truy cập tốt. mà ko biết mua ở đâu, mọi người biết ở đâu có người bán website uy tín, hoặc ae chơi cpm cần bán website thì ib mình với nhé. yêu cầu site có lưu lượng truy cập ổn định. tiếng anh or tiếng việt nha. Domain ko bị banner bởi google adsense. thank mọi người nhìu nhé. :)

Hello Ae,
Nhờ ae giúp mình chút với. mình cần mua website có lưu lượng truy cập tốt. mà ko biết mua ở đâu, mọi người biết ở đâu có người bán website uy tín, hoặc ae chơi cpm cần bán website thì ib mình với nhé. yêu cầu site có lưu lượng truy cập ổn định. tiếng anh or tiếng việt nha. Domain ko bị banner bởi google adsense. thank mọi người nhìu nhé. :)
web vn, traffic ~400, đã reg đc GA 68%, bạn mua ko ?

Cho em hỏi ké bạn. Nếu khi mua thì chuyển quyền sở hữu Domain sang tên mình như thế nào nhỉ
có 2 cách:
1. vào cùng web mà mình đã mua doamin, bạn reg 1 tài khoản, rồi mình nhờ quản lý trong web bán domain, chuyển quyền quản lý domain của mình sang tài khoản của bạn
2. mình sẽ lấy authorkey domain public, gữi key đó cho bạn, bạn vào 1 nhà cung cấp domain bất kỳ, kéo nó về tài khoản của bạn và gia hạn thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,269
Latest member
trunggo8881

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week