Cho em hỏi về bản quyền khi làm Youtube REUP ???

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Đâu tiên gửi lời chào và lời chúc an lành đến ACE MMO4ME.COM :)

Như tiêu đề em hỏi về: bản quyền khi làm Youtube REUP. Em đang làm chủ đề "Đánh Nhau" :D Video em lấy từ Facebook ---> Đem về chỉnh sửa một ít (ví dụ: video nhỏ thì em edit cho to ra, đồng thời đóng Logo của Kênh vô video luôn ạ ! Cho thêm ít Intro giới thiệu đầu và cuối) Xong UP lên kiếm tiền tại VIỆT NAM. Kênh em được 1 năm rồi ACE ạ.

Cái chính em cần hỏi: Video "Đánh Nhau" trên Facebook em tải về rồi UP lên như vậy thì có dính bản quyền gì không ạ? Tại sao 1 năm nay Kênh vẫn bình thường, kiếm tiền bình thường và Tiền thì 1 2 $ mỗi tháng =))

Rất cảm ơn Comment giúp đỡ em ạ, bấm LIKE nhiệt tình cho ACE :) Em rất mang ơn ạ !!!

Hên xui!:D
Biết đâu sau khi bác đăng bài này trong MMO4ME kênh lại dính mấy "gậy" cũng nên!! kakaka....

Mà chính sách của YT là: Cấm đăng video về tai nạn, đổ máu, khủng bố, bạo lực, XXX,... Video "Đánh Nhau" của bác thuộc loại nghĩa đen hay nghĩa bóng nhở?!! :p

Hên xui!:D
Biết đâu sau khi bác đăng bài này trong MMO4ME kênh lại dính mấy "gậy" cũng nên!! kakaka....

Mà chính sách của YT là: Cấm đăng video về tai nạn, đổ máu, khủng bố, bạo lực, XXX,... Video "Đánh Nhau" của bác thuộc loại nghĩa đen hay nghĩa bóng nhở?!! :p
Đánh nhau tay đôi à bác :D

loại của bác mà có ai cho 1 flag cộng đồng là bay kênh khỏi kháng. Ham chi mấy thể loại đó vậy bác. Loại đó còn kiếm dc 1 2$/tháng là may, có khi nó dis kiếm tiền video luôn ấy chứ :D

loại của bác mà có ai cho 1 flag cộng đồng là bay kênh khỏi kháng. Ham chi mấy thể loại đó vậy bác. Loại đó còn kiếm dc 1 2$/tháng là may, có khi nó dis kiếm tiền video luôn ấy chứ :D
Tại em thấy chỉ đánh nhau tay đôi bình thường thôi :D không máu me gì cả... Mà cho em hỏi là: Gắn cờ (flag) có nghĩa là video xấu à bác?

Mấy thằng việt nam rất bố láo, kênh của mình chẳng liên quan gì tới nó mà chúng nó cứ đi gắn cờ bừa bãi. Đờ mờ - hãm

Video dạng này sẽ vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Nội dung video có bạo lực.
Còn bạn kiếm được ít là do số lượt xem quảng cáo ít.

Video dạng này sẽ vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Nội dung video có bạo lực.
Còn bạn kiếm được ít là do số lượt xem quảng cáo ít.
Thế bác cho em hỏi là: video dạng tự quay đánh nhau như thế thì không có bản quyền đúng không ạ? Nếu video đánh nhau tự quay được đăng trên TÀI KHOẢN YTB CÁ NHÂN (Not NET, not CONTENT) thì em Down về biên tập lại cho tốt hơn rồi UP lên bật kiếm tiền. Như vậy thì có làm sao không ạ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back