Help cho em hỏi vấn đề của em về zeek

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
acc zeek hiện nay của em chỉ đạt 112.5 VIP sau 2 tháng cực công post ad
nhưng bạn em lại nói là mày nên bỏ acc đó đi để post acc khác có thể nhìu VIP hơn và nhìu tiền hơn
vậy theo mấy bác nghĩ bỏ acc 2 tháng đã cặm cụi chơi và cày lại acc khác có hi vọng là nhìu vip và nhìu tiền hơn ( acc zeek 112.5 đang là silver)??? thanks các bác

tàm tạm rồi, đừng bỏ chi, mất 2 tháng vô ích sao

thanks 2 bác cho em ý kiến em muốn.... nhưng quả thực 112VIP 1 ngày pót ad hên lắm là 2$ :((
ủa mà bác logalkent k lẽ để cáh xong hết tháng silver rùi bỏ luon acc đó hở bác

Last edited by a moderator:
ko lấy thì cho mình nè :|
pỏ phí vậy

em đâu có tính bỏ đâu bác... do thằng bạn nó bảo thế em mới vừa nang cap dc tầm nủa tháng thui chỉ dc có 20$ :D mà bỏ 10$ mua 12vip ùi còn 10$ và 16 ngày còn lai đạm bạc :binhsua17:

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

mà mấy pro cho em hỏi cái nếu tuyển ref nhận hoa hồng từ ref thì có vip forever phải k ah5?

Nói với cái thằng bạn của chủ thớt: "Biết thì thưa thì thốt, không biết dựa cột mà nghe"
Với số VIP đó mà còn đòi hỏi nữa thì pó tay

Nhân tiện, các bạn cho hỏi. nếu sau 2 tháng post ads mà chưa có $ để nâg cấp, thì mình cứ để như vậy và pót ads tiếp thì số VIP có đc tăng nữa ko?

Sẵn có topic zeek mình hỏi ké luôn nè,
Acc mình sắp đủ 2 tháng free rồi, lúc nó đủ 2 tháng rồi mình tính đầu tư thêm 1 ít để nuôi VIP, nhưng không hiểu rõ cái cách tính VIP của nó.
Có đọc bài của bác lehongphong nhưng cũng không hiểu lắm
:( Ai chỉ giúp mình

Sẵn có topic zeek mình hỏi ké luôn nè,
Acc mình sắp đủ 2 tháng free rồi, lúc nó đủ 2 tháng rồi mình tính đầu tư thêm 1 ít để nuôi VIP, nhưng không hiểu rõ cái cách tính VIP của nó.
Có đọc bài của bác lehongphong nhưng cũng không hiểu lắm
:( Ai chỉ giúp mình
Cứ 1$ thì bạn mua được 1 VIP ,sau khi up silver hãy mua VIP nhé.

Cứ 1$ thì bạn mua được 1 VIP ,sau khi up silver hãy mua VIP nhé.

Còn thời gian die thì sao, VIP mình mua cũng 90 ngày die phải không, nếu để repurchase là 100 % thì cái số BID ( hay VIP cũng ko rõ lắm ) sinh ra thì thời gian của nó thế nào.

Còn thời gian die thì sao, VIP mình mua cũng 90 ngày die phải không, nếu để repurchase là 100 % thì cái số BID ( hay VIP cũng ko rõ lắm ) sinh ra thì thời gian của nó thế nào.
Cũng vậy ,VIP chỉ sống được 90 ngày thôi mà .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom