New Cho e hỏi về các trang rút gọn link

hardw0rkn0w

Newbie
Reactions
1
MR
0.136
Thì các trang rút gọn e kiếm tiênf kiểu này có được kh ạ:
Các trang cho 1click/ip/ngày thì mỗi ngày e lấy 6 máy vượt 6 link của e thì e tính trong vòng 1 tháng thì đc 6*6*30=1050 view = mấy chục hoặc 100k j đấy
E tính chs link rút gọn kiểu thế thì có đc k ạ?

Với cả e nghĩ đấy ms chỉ là 1 trang, chs nhiều trang đc nhiều hơn nx
Thì e có tính toán sai ở đâu k ạ, hoặc nó có cho 1ip vượt đi vượt lại k ạ, tại e thấy nó cứ dễ ăn tiênf

mình thấy có cái đổi imei điện thoại để vượt link, mà chưa rõ nó hoạt động ntn, đang tích tiền mua điển thoại về thử. ko biết bác nào đã thử cho mình xin ít exp với.

Các trang cho 1click/ip/ngày thì mỗi ngày e lấy 6 máy vượt 6 link của e thì e tính trong vòng 1 tháng thì đc 6*6*30=1050 view = mấy chục hoặc 100k j đấy
Cùng ý tưởng, Các cao thủ đi trước siêu kinh nghiệm cho xin ý kiến với

Cùng ý tưởng, Các cao thủ đi trước siêu kinh nghiệm cho xin ý kiến với
dùng điện thoại cài tool chang imei có vẻ được nhé, mình dùng 3g tắt mở chế độ máy bay là nó thay đổi ip. chỉ ko biết hiệu quả ntn thôi

dùng điện thoại cài tool chang imei có vẻ được nhé, mình dùng 3g tắt mở chế độ máy bay là nó thay đổi ip. chỉ ko biết hiệu quả ntn thôi
Chưa nói đến tool. Chỉ thiết bị thực 1ip/ngày thì làm đều hằng ngày có được pay không. Các bác nào test rồi confirm giúp với ạ

Chưa nói đến tool. Chỉ thiết bị thực 1ip/ngày thì làm đều hằng ngày có được pay không. Các bác nào test rồi confirm giúp với ạ
khi bạn bật tắt chế độ máy bay thì nó đổi ip mà bạn, đổi dc imei thì nó thành thiết bị khác rồi

khi bạn bật tắt chế độ máy bay thì nó đổi ip mà bạn, đổi dc imei thì nó thành thiết bị khác rồi
Tui nghĩ làm được như các trang faucet nó cũng cho làm shortlink hằng ngày mà. Nhưng để làm đủ 1k link thì mất tổng cũng 10 đến 15h mà được 100k thì cũng làm cho vui thôi

Tui nghĩ làm được như các trang faucet nó cũng cho làm shortlink hằng ngày mà. Nhưng để làm đủ 1k link thì mất tổng cũng 10 đến 15h mà được 100k thì cũng làm cho vui thôi
thì cái này chỉ phù hợp cho những ai có công cụ là chính, chứ nếu mình tự làm thì cũng gọi là lấy công làm lời thôi bạn.

b làm nhiệm vụ bên này xem sao nhé, 1k view 40$, rate cao. mình có rút thử và ok nhé. ủng hộ mình bằng cách đăng ký qua link này nhé https://traffic-user.vn/auth/sign-up?ref=10

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom