Tutorial Chia sẽ cách làm pix nhanh 2-3 ID code liên tục

Đông vui quá
Nghe nói Pix chặn fine, :(
Giờ toàn xài private ko, tốn thêm 1 khoản kha khá cho anh em
mong rằng gần Tết nó lại thả vụ ko cần proxy vẫn login đc như năm trước cho đỡ khổ

Đông vui quá
Nghe nói Pix chặn fine, :(
Giờ toàn xài private ko, tốn thêm 1 khoản kha khá cho anh em
mong rằng gần Tết nó lại thả vụ ko cần proxy vẫn login đc như năm trước cho đỡ khổ
đâu có đâu chị hai e xài fine vẫn gõ ầm ầm đây :D

đâu có đâu chị hai e xài fine vẫn gõ ầm ầm đây :D
:D, bữa trước mình 8 với mụ hoanvan thấy nói Pix chặn fine, chắc hóng hớt đc ở đâu nên tưởng vậy àh :confused::confused::confused:
ko capt ko biết, sorry, vào spam tý cho vui thôi. :D:D:D

ip die! hoặc bạn giống mình là lần đầu dùng loại này :D! ở instan bạn add ip bằng Add Below>>>.Submit Update mới được nhé! hôm trước mình add below xong ! :D tưởng đâu xong rồi nhảy ra để cho vào firefox thì cứ die liên tục y chang bạn! bạn coi lại coi! chắc là lỗi giống mình roài!
QUOTE]
bạn nói gì mình chẳng hiểu, ở instan rồi add below nó nằm ở đâu vậy

Mình không phải dân captcha nhưng thấy các bạn cũng lạ nhỉ, sao phải mua proxy làm gì khi mà SSH trên diễn đàn post có cả đống, vừa rẻ vừa nhiều lại chạy nhanh dùng SSH fake ip mà chơi captcha cho nhanh tội gì phải dùng proxy load web lâu lại nhanh die. Mình thì lười gõ capcha lắm không có đủ kiên nhẫn ngồi 1,2h gõ 1000 code captcha :D

Mình không phải dân captcha nhưng thấy các bạn cũng lạ nhỉ, sao phải mua proxy làm gì khi mà SSH trên diễn đàn post có cả đống, vừa rẻ vừa nhiều lại chạy nhanh dùng SSH fake ip mà chơi captcha cho nhanh tội gì phải dùng proxy load web lâu lại nhanh die. Mình thì lười gõ capcha lắm không có đủ kiên nhẫn ngồi 1,2h gõ 1000 code captcha :D
nói như bạn này thì mấy site bán proxy chết đói hết :))

site bán proxy chỉ bán cho gà không biết fake ip bằng SSH, sock5 hoặc VPN thôi, chứ SSH bây có đầy mà rẻ như bèo tự dưng đâm đầu đi mua proxy giá cao làm gì cho dở người ra :oops:

site bán proxy chỉ bán cho gà không biết fake ip bằng SSH, sock5 hoặc VPN thôi, chứ SSH bây có đầy mà rẻ như bèo tự dưng đâm đầu đi mua proxy giá cao làm gì cho dở người ra :oops:
nói như bác bọn bán Proxy Pri cạp đất mà ăn :) .

thanks thớt nhé;)

ồ thế là cả box captcha toàn gà hé, phán như thánh nhở, sao bít ko bày mọi ng ở đây làm nè, sao nhảy zô phán vài câu chị zậy???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom