Chết kênh không lý do

thienantm

Hero
Verified
Reactions
527
MR
0.043
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Cho em hỏi sao giờ lập kênh nào chết ngay kênh đó trong 12h. Kênh không reup, chủ đề tin tức do em làm. Có cách nào khắc phục không ạ

Cho em hỏi sao giờ lập kênh nào chết ngay kênh đó trong 12h. Kênh không reup, chủ đề tin tức do em làm. Có cách nào khắc phục không ạ
IP bác bị chảm rồi đó

Gio làm sao ạ
changer ip mac, id hết đi. coi nó thế nào chứ cứ tải lên là chết vậy thì chỉ có IP bị theo banned thôi.

Cảm ơn bác. Nếu cài lại win thì có ích gì k bác
ip thì liên quan gì đến win.
ip là đường truyền internet.

YTB nay khó nhằn lắm bác à. Càng ngày nó càng thắc chặt hơn. :D

Hi e biết nhưng quan trọng là giờ lám sao khắc phục bác ơi. Hi k lẽ bỏ
Bạn reset moderm là đổi dc ip thôi mà

vãi các thánh bảo ytb nó block kênh vì IP bị dõi theo. Ytb nó có qtam thì nó block SSID của máy ấy. tui login cả chục kênh cùng trình duyệt, cùng IP, éo xóa côokie mà trước giờ có die 1-2 kênh do report chứ chưa thấy die liên tục như thớt

Chúng tôi đã phát hiện tài khoản này vi phạm Mục H của Điều khoản sử dụng số 4:
http://www.youtube.com/t/terms

"Bạn đồng ý không sử dụng hoặc chạy bất kỳ hệ thống tự động nào, bao gồm nhưng không giới hạn ở "rô-bốt", "trình thu thập dữ liệu" hoặc "trình đọc ngoại tuyến" truy cập Dịch vụ theo cách gửi thông báo yêu cầu đến máy chủ YouTube trong một khoảng thời gian nhất định nhiều hơn số lượng hợp lý mà con người có thể tạo ra trong cùng khoảng thời gian bằng cách sử dụng trình duyệt web trực tuyến thông thường. Bất kể những điều đã đề cập ở trên, YouTube cấp cho người sử dụng các công cụ tìm kiếm công cộng quyền sử dụng trình thu thập dữ liệu để sao chép tài liệu từ trang web vì mục đích duy nhất và chỉ trong phạm vi cần thiết để tạo các chỉ mục tài liệu có thể tìm kiếm được cung cấp công cộng nhưng không phải của bộ nhớ cache hoặc kho lưu trữ của những tài liệu đó. YouTube giữ quyền thu hồi các ngoại lệ này theo thông thường hoặc trong các trường hợp cụ thể. Bạn đồng ý không thu thập hoặc khai thác bất kỳ thông tin nào có thể nhận dạng cá nhân, bao gồm cả tên tài khoản, từ Dịch vụ hoặc sử dụng hệ thống liên lạc do Dịch vụ cung cấp (chẳng hạn như nhận xét, email) cho bất kỳ mục đích chào mời nào có tính thương mại. Bạn đồng ý không chào mời bất kỳ người dùng Dịch vụ nào liên quan đến Nội dung của họ vì mục đích thương mại".
Lỗi này làm sao đây mấy pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,396
171,452
Latest member
vinhomesglobal
Back
Top Bottom