Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Mình rút tiền nó báo mail như thế này mà tiền chưa về là sao các bác nhỉ.
Trong khi vào phần lịch sử rút tiền thì nó lại hiện như thế này và không cho xoá lệnh nữa

View attachment 61856 Mình rút tiền nó báo mail như thế này mà tiền chưa về là sao các bác nhỉ.
Trong khi vào phần lịch sử rút tiền thì nó lại hiện như thế này và không cho xoá lệnh nữa
View attachment 61857
Thông báo kia là vừa có 1 adpack hết chu kỳ mà bạn. Thanh toán vẫn đang trong quá trình chờ xử lý.

Admin Alex Sengphong tại thời điểm này đang tập trung thời gian và tâm trí để hoàn thành dự án liên kết với các đối tác quảng cáo ở bên ngoài (Business Directory) nên có thể thời gian thanh toán sẽ lâu hơn bình thường một chút nhé. Theo như Alex có trình bày mấy ngày trước trên Facebook Group, trong khoảng thời gian này cho đến giữa tháng 10, Alex đang cần vốn để có thể hoàn thành công việc xây dựng dự án này cho nên anh đang kêu gọi mọi người hạn chế rút tiền lại một chút để quá trình hoàn tất dự án có thể diễn ra một cách suôn sẻ và chóng vánh. Tuy nhiên nếu ai muốn rút tiền thì cứ việc rút. Admin không ép. Có điều sau này quyền lợi của các bạn sẽ bị ảnh hưởng một mai khi dự án mới được triển khai thành công.. :cool:

Em muốn hỏi lâu hơn chút là bâu lâu ? Rút từ sáng giờ chưa thấy tiền quyền lợi thì nhường anh six đi
Trước rút chưa đến 10 tiếng là được rồi. Dạo Admin hơi bận nên có lẽ hơi chậm tí chờ thôi

lâu lâu ko vào forum. Đang tính rút nghe các bác bẩu vậy em tái đầu tư chơi chứ chờ tiền về cũng nóng ruột bỏ mẹ.
up proof ủng hộ thớt :D

Attachments

120.4 KB · Views: 66
    83.1 KB · Views: 67
KHông phải Pending mà Acc của em nó báo thế này là sao các bác?
View attachment 61876

một ngày tối đa 250$. mỗi ngày 1 lần. bác xem bác có rút nhiều quá chỉ còn dư lại có 0.204$ để rút tiếp không. Còn nếu không phải thì nên gửi support ticket đi

tiền withdraw lúc sáng đã về. Mà checklist nó ghi note mail của bác nào ấy nhỉ

Last edited:
một ngày tối đa 250$. mỗi ngày 1 lần. bác xem bác có rút nhiều quá chỉ còn dư lại có 0.204$ để rút tiếp không. Còn nếu không phải thì nên gửi support ticket đi
Truoc thi rut nhieu. Nhung ca tuan nay, bay gio moi rut ma bac.

>> proof hôm nay, gốc đã về hết rồi, đây là lãi của mình, post lên làm động lực cho bà con :D

Mình vừa nhận $ nhưng PP bị limit 21 ngày, có cách nào gỡ nhanh không mọi người nhỉ. Acc này mình chưa nhận $ bao giờ, còn gủi $ thì nhiều rồi.

Nguyên nhân tài khoản PayPal bị Pending 21 ngày khi nhận tiền:

- Account của bạn mới lập chưa đủ 60 ngày.
- Chưa giao dịch đủ 5 lần mà không xẩy ra tranh chấp
- Số tiền giao dịch < 100$

Dấu hiệu nhận biết khi bị limit

Khi đăng nhập vào Paypal sẽ hiện một khung thông báo màu vàng có chữ "21 days" cùng với số tiền bị giữ được ghi ở Pending balance

Đăng nhập vào email, bạn cũng sẽ nhận được thư của Paypal về việc limit tài khoản.

Cách gỡ Limit 21 ngày tài khoản Paypal

Để thoát khỏi tình trạng này, bạn cần gửi thư cho Paypal để xin gỡ limit 21 ngày. Dưới đây là thư mẫu, nếu bạn giỏi tiếng anh thì có thể tự viết theo ý hiểu của mình chứ không nhất thiết phải soạn thư theo mẫu này.
=====================

Gửi mail đến địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề mail: Hi. Please help me
Nội dung mail:
I get money from ChekListing. But my account balance has to wait 21 days. I confirm my transactions and "ChekListing" succeeded. It's clean. I want to help. Get that money now.
Thank paypal team.

=====================
Ấn Gửi mail và chờ hồi báo từ Paypal. Chúc bạn thành công.

Nguyên nhân tài khoản PayPal bị Pending 21 ngày khi nhận tiền:

- Account của bạn mới lập chưa đủ 60 ngày.
- Chưa giao dịch đủ 5 lần mà không xẩy ra tranh chấp
- Số tiền giao dịch < 100$

Dấu hiệu nhận biết khi bị limit

Khi đăng nhập vào Paypal sẽ hiện một khung thông báo màu vàng có chữ "21 days" cùng với số tiền bị giữ được ghi ở Pending balance

Đăng nhập vào email, bạn cũng sẽ nhận được thư của Paypal về việc limit tài khoản.

Cách gỡ Limit 21 ngày tài khoản Paypal

Để thoát khỏi tình trạng này, bạn cần gửi thư cho Paypal để xin gỡ limit 21 ngày. Dưới đây là thư mẫu, nếu bạn giỏi tiếng anh thì có thể tự viết theo ý hiểu của mình chứ không nhất thiết phải soạn thư theo mẫu này.
=====================

Gửi mail đến địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề mail: Hi. Please help me
Nội dung mail:
I get money from ChekListing. But my account balance has to wait 21 days. I confirm my transactions and "ChekListing" succeeded. It's clean. I want to help. Get that money now.
Thank paypal team.

=====================
Ấn Gửi mail và chờ hồi báo từ Paypal. Chúc bạn thành công.
Kèm thêm cái hình Withdrawal History càng tốt :D

Mình là người Việt Nam nhưng thấy thất vọng với nhiều thành phần tiểu nhân đến từ Việt Nam. Vừa đầu tư vào Cheklisting và 1 site khác đã dở trò mở tranh chấp. Càng ngày các Admin các site đầu tư nó ghét Việt Nam mình cũng phải thôi. THẤT VỌNG TRÀN TRỀ. Mình khẳng định mấy thể loại này không bao giờ khá lên được đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,147
172,200
Latest member
hieuanh531

Most viewed of week

Most discussed of week