Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
thèm ăn bánh phu thê , bác có bán em vài chục cái đi :oops:
chỉ bán nguyên mâm, 1 mâm 105 cái = 30 blance sex nhoa, mua lẻ ra chợ lớn nhoa, sắp tới chắc mở dịch vụ thanh toán bằng blance sex quá :D:D:D
le vat an hoi gom nhung gi_ 3.jpg

nguyên tắc đầu tư chỉ có 2 :oops::

1 - ko đc để mất vốn

2 - đừng quên số 1

Hehe bên này đứt cổ nhưng vẫn còn sống. Còn thằng khác 1 đi không trở lại hehe bác cứ snghi cho kỹ nhé kk
ý bạn là chơi có bảo hiểm phải không ? nếu có gì thì admin hoàn % vốn cho mình à ? giới thiệu cho mình dự án nào mà lấy lãi ngày với, thanks !

Last edited:
ý bạn là chơi có bảo hiểm phải không ? nếu có gì thì admin hoàn % vốn cho mình à ? giới thiệu cho mình dự án nào mà lấy lãi ngày với, thanks !
vế trước dấu ? là đúng rồi, vế sau thì tl hộ luôn là chỉ có plan tối thiểu là tuần thôi nhé, mà giờ vào thì chấp nhận mua cổ phần chợ đen thôi =))

dự án lấy lãi ngày thì chỉ có HYIP, hoặc ACX mà ACX giờ cũng supper HYIP rồi, còn chuyện bảo hiểm thì tốt nhất đừng mơ :p

K còn lãi ngày bạn nhé. Giờ chỉ mua lỊ của mem thôi giá tầm 12$/share nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,329
172,355
Latest member
thiendia90
Back