CashPrirate , download app và chạy nhưng không nhận được point !

cosiup12

Senior
Reactions
135
MR
0.121
Có bác nào bị như vậy không nhỉ , đã download app về và chạy rồi quay trở lại CashPrirate nhưng ko nhận được point . toàn các App 1 sao , chỉ cần tải về và chạy nhưng vẫn ko nhận được điểm . Bác nào rành cái này chỉ mình với , newbie mới chuyển nghề offer ko biết cách chơi như nào . o_O

Có bác nào bị như vậy không nhỉ , đã download app về và chạy rồi quay trở lại CashPrirate nhưng ko nhận được point . toàn các App 1 sao , chỉ cần tải về và chạy nhưng vẫn ko nhận được điểm . Bác nào rành cái này chỉ mình với , newbie mới chuyển nghề offer ko biết cách chơi như nào . o_O
Bạn tải xong nó hiện tracked installation, please start the app to get your reward là OK. Có thể nó cộng chậm thôi

Bạn tải xong nó hiện tracked installation, please start the app to get your reward là OK. Có thể nó cộng chậm thôi
Mình ko thấy nó hiện dòng chữ nào luôn , tải xong app vào chơi tầm 1-2 phút rồi "back" trở lại mà nó vẫn y nguyên ko thấy + điểm hay có dòng tracked installation nào hết à , chờ cả tiếng mà ko thấy nó cộng trong khi đó xem xong 1 video là nó + liền 5 điểm ko cần phải đợi :oops:

Mình ko thấy nó hiện dòng chữ nào luôn , tải xong app vào chơi tầm 1-2 phút rồi "back" trở lại mà nó vẫn y nguyên ko thấy + điểm hay có dòng tracked installation nào hết à , chờ cả tiếng mà ko thấy nó cộng trong khi đó xem xong 1 video là nó + liền 5 điểm ko cần phải đợi :oops:
Trường hợp này bạn cứ gỡ app cài lại là okie. Có thể do mạng lag

xoá cash prirate đi sau đó hum sau tải lại sẽ đc cộng nhé

Mình thử hết cả trên máy thật lẫn máy ảo bluestack , tải đi tải lại bao nhiêu lần vẫn không được . Thằng Uento mình tải về trên máy thật adroid khi cài app offer thì toàn báo lỗi reset or try later , chạy trên máy ảo thì ko vào được app Uento . :(

Trường hợp này bạn cứ gỡ app cài lại là okie. Có thể do mạng lag
để mình thử lần nữa xem , cũng gỡ ra tải lại vài lần nhưng vẫn vậy . Thằng CashPrirate nếu có cái history giống AppNana thì tiện quá , có thể kiểm tra app offer nào lỗi hay đã hoàn thành

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,441
Latest member
anyTHien
Back
Top Bottom