[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mình đã hỏi admin có thể baned nhưng ko xóa ID được ko?

admin trả lời nôm na rằng: nếu như thế thì member sẽ k có ý thức gõ đúng nên buộc phải xóa id để mem cẩn thận hơn
và các teamleader thì k nên thanh toán cho các id này.

mình đã hỏi admin có thể baned nhưng ko xóa ID được ko?

admin trả lời nôm na rằng: nếu như thế thì member sẽ k có ý thức gõ đúng nên buộc phải xóa id để mem cẩn thận hơn
và các teamleader thì k nên thanh toán cho các id này.

Nó del acc con hết tiền thì thanh toán kiểu gì :v :))), chưa kể toàn là auto del bừa bãi , mail hỏi thì bảo captcha wrongly,trong khi gõ vào tối thì code load rất ít thì đek thể nào gõ sai chứ đừng nói gõ rác:mad::mad:. Thà nó show code sai như thằng kolo đi thì k cay,nhiều lúc chắc chắn là type >90% correct mà nó vẫn del đi,chưa kể là nó còn del những acc mà mình k gõ trong khoảng thời gian đó trong list acc con nữa:eek:, cẩn thận cái nồi nhà nó ý :)))))))) dkm h phải thanh toán theo ngày để chống trò ăn trên đầu trên cổ của thằng Ấn mọi này mới ăn thua

Btw, tks ô Dương vì đã hỏi dùm ae nha :D :D

Nó del acc con hết tiền thì thanh toán kiểu gì :v :))), chưa kể toàn là auto del bừa bãi , mail hỏi thì bảo captcha wrongly,trong khi gõ vào tối thì code load rất ít thì đek thể nào gõ sai chứ đừng nói gõ rác:mad::mad:. Thà nó show code sai như thằng kolo đi thì k cay,nhiều lúc chắc chắn là type >90% correct mà nó vẫn del đi,chưa kể là nó còn del những acc mà mình k gõ trong khoảng thời gian đó trong list acc con nữa:eek:, cẩn thận cái nồi nhà nó ý :)))))))) dkm h phải thanh toán theo ngày để chống trò ăn trên đầu trên cổ của thằng Ấn mọi này mới ăn thua

Btw, tks ô Dương vì đã hỏi dùm ae nha :D :D
Không biết các bác sao chứ em gõ vào 23h45p đến 2 ~ 3h sáng code hình không lun nhưng chưa bị band chủ yếu là sẽ bị mất gần 20% code mình gõ

Không biết các bác sao chứ em gõ vào 23h45p đến 2 ~ 3h sáng code hình không lun nhưng chưa bị band chủ yếu là sẽ bị mất gần 20% code mình gõ

20% code đó bù qua rate nên cũng k đáng kể,bây h k gõ từ chiều đến tối đc nữa làm đêm or sáng sớm

gõ từ 9h đến 1h30 có sao đâu nhỉ
T gõ bị ban bị xóa thì nói là bị ban chứ còn b ko sao thì tốt cho b chứ sao . T thông báo cũng để biết tình hình a e làm ntn có giống mình ko để tìm ra nguyên nhân . Bản thân t thấy từ 20h30 đến 22h30 là dễ dính ban nhất trong ngày . Hq bị ban 2 panel trong khoảng này thông báo cho mọi người lưu ý hơn :)

Tiền đã về ..... qua Z rồi nhé .....
đã pay đủ hêt nhé kiểm tra tiền nào m,n
sao gõ mấy code là nó chen vào mấy code lặp vậy ta không biết bị gì luôn o_O

Last edited:
Mấy bạn cho mình hỏi mấy cái hình case sensitive gõ hay bỏ vậy mình gõ nó cứ lặp lại @@

Mấy bạn cho mình hỏi mấy cái hình case sensitive gõ hay bỏ vậy mình gõ nó cứ lặp lại @@

yes until you type the case sensitive captchas correctly it will repeats

means you have to type correct , if you type wrong it will repeat agian

so better to skip it!

yes until you type the case sensitive captchas correctly it will repeats

means you have to type correct , if you type wrong it will repeat agian

so better to skip it!
Thank you :)

Nó đang test gì đó thì phải thấy hiện lên như vậy , thỉnh thoảng vào được nhưng sau đó lại đơ luôn

hi guys is there anyone who did 2$ in captcha typer panel in this week,

since panels are banning and banning

i cant able to reach even 1$

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member