Cáp quang AAG bị đứt, các offer ra sao

Like shit

nghe tin bị đứt cáp là ngay lập tức mình chuyển sang mạng nhện liền .dùng vi vu không bị bóp ****

Chán, từ hôm đức cáp tới giờ chỉ làm được từ 2-3 giờ sáng đến 8 giờ sáng. Mỗi ngày làm đc có vài chục $. Nản quá.... Đang tính kéo thử VNPT với Viettel xem nó khá hơn ko

Chán, từ hôm đức cáp tới giờ chỉ làm được từ 2-3 giờ sáng đến 8 giờ sáng. Mỗi ngày làm đc có vài chục $. Nản quá.... Đang tính kéo thử VNPT với Viettel xem nó khá hơn ko
ngày vài chục $, nản như bác e cũng muốn nản :D

ờ cho em xin cái 1/10 nản của bác với , cũng đang muốn nản quá chài ah` :oops:

theo tin ms nhất.cáp quang bị dứt ảnh hưởng nghiêm trọng tới tất cả các nhà mạng.ko biết các og lớn vnpt,viettel như thế nào,em FPT thì tối chỉ dc đọc báo nghe nhạc thôi ( gói 6 mgps mà test chỉ còn có 0.6,là chưa dc 1 mê :D),sáng 4h lọc cọc bò dậy thấy chạy vi vu..thôi thì đành vậy..nghe thông tin , khả năng nối cáp rất lâu vì diễn biến tình hình biển đông + đang mùa bảo,dự kiến nhanh nhất cũng khoảng giữa tháng 8. ae nên chuẩn bị cafe phin đi là vừa.chịu khó dậy sớm,mạng nhanh lắm,chỉ tội sáng đi làm ê cả mặt :oops:

Cho em theo với anh ơi :confused: ngày em ko được 1$ huhu

từ ngày đứt cáp, seller Amazon của mình đuối hẳn :( nhu cầu thì $200/ngày mà các bác héo hết :(
P/s : ai ở đây bán amz gc thì ll mình nhé!

FPT gói 8M, ban ngày load ko nổi Gmail, facebook. hôm nay thì hên còn load nổi, down thử 1 tập phim mà có 200kb, sau 12 đêm thì nó lên dc 600-900kb. Đắng.... à mà thôi :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,283
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back