[CẢNH BÁO] thay đổi group là bị bôi đen

noname01

Senior
Reactions
189
MR
0.138
tình hình là thấy toppic bên kia có mấy bạn bị band vô duyên lúc sáng giao dịch với 1 bạn cũng bị tưởng người ta bị band đem bán . mình check thử bên group cũ còn sáng chuyển qua group khác là bị bôi đen thui . pix thật là khùng hết mức các bác vào cho ý kiến đi !

Cảnh báo Không chuyển Group trong PIX

Chào mọi người. Hiện tại pix ko cho chuyển group. Nếu bạn cố tình dismiss rồi chuyển thì acc sẽ bị banned. ( tớ đã thử nhiều rồi) vậy nên các bạn cẩn thận nhé

Ai dà, sao mà mấy ngày nay nghỉ đi chơi về mà Pix thay đổi ghê vậy. Hết thay đổi server, rồi đến ban id liên tục, rồi giờ là chuyển group ko đc. Nguy hiểm quá. Cuối năm rồi, Pix định không cho ae kiếm ít cháo ăn tết ah

captcha gần tàn rồi . ý nó là nó muốn ID của ai thì người đó làm việc
chăc nó biêt việc buôn bán ID .. nên nó ko mún nv .. đơn giản và dễ hiểu

mje khỉ thằng pix
tiền thì dek pay,đăng kí thì chặn,group thì ko cho chuyển,banned ID vô tội vạ
Shit !!!!!!!!!!! Nghỉ hết mje cho nó húp cháo đi,làm cũng dek đc đồng nào chỉ tổ tức thêm

Thế là miếng ăn từ việc sell ID sẽ hít =)) các bác à, pix hiện tại k cho thay đổi group add id mới đồng nghĩa là teamleader sẽ điêu đứng đúng k nhỉ :)) Đây là 1 cách pix hạn chế số ID và hạn chế member làm việc đây mà, các bác thử nghỉ coi 1 người nghĩ thì server sẽ nhanh hơn biết chừng nào.

uhm, sáng mình làm cái acc kia 10$ mà chưa pay nên mới dismiss mấy cái cũ chuyển qua group mới. ai ngờ bị bôi đen hết. chắc là thời buôn bán acc qua rồi. mấy bữa nay pri 9 cũng load 1 cách ngon lành. load từ 10h đêm tới 2h trưa(16 tiếng đồng hồ). nếu ngày nào cũng được như thế này thì pri 0 làm gì nữa

thế chết em rồi,4 id đang ở bốn 4 group con sắp đc 3$ rồi pay,cho về group chính,h thế này thì hỏng hẳn

Thế là mấy chú trử id tiêu rồi.K bán được từng id thì ta bán group thôi Chứ sao giờ.. Mà Tình hình hiện tại..Soft XD update bản mới chua anh em,dùng được chưa vậy.Lúc trưa vẩn Chưa vô được

kiểu này hết bán id rồi,
nó làm vậy chắc ngăn chặn việc reg quá nhiều id

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week