• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Cảnh báo anh em VPS Vultr có thể bị hack Với Win Sever 2008

Cap

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Như tít chúng nó biết cái IP VPS của em và hack bây giờ k vào dc VPS bằng remote dc rồi:confused:. Bác nào dùng Win 2012 hay win gì an toàn share cho em với, thấy 2008 nhẹ mà nản thiệt:confused: Còn bảo nếu muốn sài thì đưa nó xiền nữa chứ:D
Hack VPS.JPG

không biết chúng nó có ăn cắp dữ liệu k nhỉ:D

vào acc xoá vps đi tạo lại, sáng cũng vừa bị 1 mớ

Kinh nhể, toàn các anh tài mà lại đi kiếm tiền lẻ, vl nhể, sao ko hack ngân hàng ấy, hay hak mấy cái sàn gd bitcoin ấy há há =]]]]]

vl cả ngày reg vps bảo hành ói máu, ko biết tối nay các anh có làm thêm vố nữa ko đây

cho hỏi mấy bác đang dùng sẻver nào bị hack? Mình cũng đang bị, dùng atlanta và new york
hầu như chổ nào cũng bị cả bạn ak, nói chung dùng nhiều vps thì nên đổi sang win 2012 cho khỏe chứ tình trạng này chắc còn dài dài

mấy thằng hacker rảnh lol

vailozvps-jpg.95541

Attachments

28.1 KB · Views: 515
Xác nhận là 2 VPS WIN 7 mình cũng bi tương tự nhé các pác - chắc ko phải do Win 2008 âu :(

vừa xoá vps tạo lại lại bị tiếp, dkm tụi này, tình hình có win nào ko bị ko các bác

Nếu vậy chắc cho thằng VULTR rồi chờ nó fix thôi :eek:

mình xài win 2012r2 chả bị gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom