Other Cần tuyển newbie post bài 1 ngày 20k ( cần online nhiều ) Thanh toán theo ngày

Status
Not open for further replies.

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Công việc mình cần như này ( các bạn nào rảnh thì chơi vì mình ko có nhiều kinh phí, ae thông cảm đừng gạch đá nha :D)

- Cắm máy chạy cái tool giúp mình
9h,10h,11h,12h,2h,4h,6h,8h mỗi lần đăng tầm 12 tin rao vặt ( chỉ trên 1 trang web )
9h đăng 3 tin cuối cùng :D rành cho newbie cực rảnh, ai cần thì pm mình nhé :D

Yahoo: toan_laptop

cho 1 vé nhé bạn

mình rảnh đây , cắm máy trên pc và vps đều được vì đang dư vps, yh! obamairac

nhận nhiều không pro
đang dư vài con VPS

cho 1 vé nhé bạn

Công việc vất vả đấy chỉ dành cho newbie vì còn phải ngồi đăng tin nữa vì tính ra ngốn nhiều time :D, anh em nào rảnh thì cứ pm yahoo mình toan_laptop, mình tạm thời chỉ nhờ 1 bạn :D

20K/ ngày gõ captcha cho lành

còn ko cho mình xin 1 slot với

ui làm đó cũng như cả ngày thế thì lương hơi chua........40k một ngày đi ạ, đc inbox e :(

Cho mình 1 chân được không nhỉ???

biết là làm khó ae nhwung hiện tại kinh phí chỉ có vậy, ae nào cảm thấy ổn thì pm mình :(, tất cả các yêu cầu còn lại mình sẽ ghi nhận, nếu k nhờ đc ai thì sẽ nhờ ae :D

để cho các bác quyết định k vội vàng. tránh spam và k phải hỏi lại bạn ấy đỡ mất thời gian mình xin nói rõ thêm công việc của bạn ấy : Post bài đúng h quy định mỗi lần 10 bài. Yêu cầu hợp tác lâu dài ngày nào cũng làm. Cắm tool từ sáng tới tối. Đấy bác nào thấy được thì hãy xin slot.

mình thử làm 1 ngày xem sao có gì pm yahoo dưới chữ ký nha

vừa pm bạn thanhphong90 nhưng chưa thấy trả lời, vẫn cần người ạ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back