Spotlight Cần tư vấn khoá học .. Nam nữ pro newbie kick hết vào đây

có nên tham gia vào khoá học nào ?

• A P của Mr Trần Tỉnh

Votes: 4 33.3%
  • Seo Ninja

Votes: 1 8.3%
  • Ko tham gia chi cho tốn tiền

Votes: 7 58.3%

• Total voters
    12

CloneOfVamnt1

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Do tình hình MMO bây giờ hơi khó khăn , chủ yếu là làm thời vụ nhất là PTU, Offer , Invest ... site có lúc huy hoàng nhưng lại ra đi rất nhanh
Nhiều đêm bắt tay lên trán suy nghĩ nên kiếm cho mình một cái cần câu cơm trong lĩnh vực MMO này mà hiện giờ em đang phân vân 2 lĩnh vực được nhiều người quan tâm nhất là : Seo và Affiliate Program .. Mong được mọi người cùng bàn luận và khuyên góp gạch từ thiện

Thông tin :

Bạn sẽ học 100% online thông qua hình thức xem video, đọc tài liệu,PowerPoint, bài viết và được hỗ trợ qua một diễn đàn đóng (chỉ dành chohọc viên trả phí).
Đây là hình thức giảng dạy tiên tiến và giúp bạn cóthể học mà không lo bạn đang ở đâu và đó là mô hình mà các khóa họcoffline không thể đáp ứng được. Bạn có thể xem lại tài liệu bất cứ khinào bạn muốn hoặc có thể tự chọn thời gian học phù hợp với kế hoạch củamình trong khi các khóa học offline bạn không thể làm như thế.
Bạn có thể học bất cứ khi nào bạn cảm thấy thoải mái và bắt đầu họcngay sau khi bạn hoàn thành việc thanh toán cho khóa học.
Điều duy nhấtbạn bắt buộc phải có là máy tính kết nối internet để có thể tiếp cận cáctài nguyên của khóa học dễ dàng.
LỢI ÍCH CỦA KHÓA HỌC:
Bạn không cần đến lớp như các khóa học khác [BẠN KHÔNG CẦN BỎ VIỆC]
Bạn không cần phải biết về tiếp thị liên kết [BẠN ĐƯỢC HỌC TỪ A-Z]
Bạn không cần thiết phải giỏi về thiết kế website [BẠN ĐƯỢC HƯỚNG DẪN TẠO BLOG]
Dù bạn trẻ hay già đều có thể học và áp dụng [AI CŨNG CÓ KHẢ NĂNG RIÊNG]
Giáo trình giảng dạy dựa trên 12+ năm trải nghiệm của tôi [TÔI VẪN ĐANG ÁP DỤNG CHÚNG]
Cá nhân và doanh nghiệp đều có thể áp dụng [KHÔNG QUAN TRỌNG BẠN LÀM GÌ]
Chi phí phù hợp so với kiến thức bạn nhận được [BẠN TIẾT KIỆM ĐƯỢC NHIỀU SO VỚI CÁC KHÓA HỌC KHÁC]
Bạn được cung cấp các công cụ trả phí rất hữu ích [BẠN KHÓ TỰ BỎ TIỀN RA MUA TẤT CẢ]Được cả một cộng đồng hỗ trợ [KHÔNG CHỈ TÔI MÀ CẢ CỘNG ĐỒNG SẼ HỖ TRỢ BẠN]
Và còn nhiều hơn nữa…
BẠN NHẬN ĐƯỢC GÌ?
Khi bạn tham gia Khóa học làm chủ tiếp thị liên kết, bạn sẽ có cơ hội nhận được những kiến thức nhưng không hạn chế sau:
Bạn biết cách tạo website trên WordPress & BloggerBạn nhận được kiến thức về tiếp thị liên kết
Bạn nhận được kiến thức về internet marketing
Bạn biết cách tạo được lợi thế khi tiếp thị liên kếtBạn nhận được kiến thức cơ bản về SEO – SEM
Bạn nhận được những thủ thuật mà tôi đang sử dụng
Bạn biết được các tạo thu nhập thụ động trên internet
Bạn được thực hành và hướng dẫn ngay trong khóa học
Bạn được hỗ trợ thêm 12 tháng miễn phí.
Bạn được định hướng để đạt thành công nhanh hơn
Bạn được cung cấp các công cụ rất có giá trị và không hạn chế
Bạn được tham gia diễn đàn trả phí đầu tiên tại Việt Nam
Bạn được nhận rất nhiều điều khác nữa …
CÁC CÔNG CỤ BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC:
Sau khi tham gia đủ 30 ngày,bạn sẽ tự động được được tiếp cận tới rất nhiều tài liệu và công cụ cóbản quyền trị giá trên $1.000+ để bắt đầu công việc tiếp thị liên kếttrên internet. Các công cụ này bạn được dùng trọn đời kể cả khi khóa họckết thúc và không hạn chế số lượng website bạn muốn sử dụng.
Bạn cònđược phép bán lại các công cụ của khóa học tùy theo bản quyền của từngcông cụ mà khóa học quy định (sẽ thông báo cụ thể cho từng công cụ).WebHostingGeeks Clone Script ($150)Host Review Script ($120)CouponPress ($79)ShopperPress ($79)WP Coupon Pro ($10)Easy Opt-in Pro ($30)Banner Ninja ($47)Bad Ass Headlines Volume 1 ($47)Ultimate Minisite Templates ($47)Spinner Pro ($77)CB Goliath Plugin ($47)WP Easy Deals ($10)Timeline Optin Plugin ($10)Ultimate Landing Page System ($77)WP Video Optin ($27) (New)Expiring Content Plugin ($15) (New)MaxBlogPress Ninja Affiliate Plugin ($97) (Học viên góp tiền mua)WP Robot ($129) (Học viên góp tiền mua)

Giá 1 triệu rưỡi

Ai có thể trở thành NINJA SEO?
Giám đốc, chủ doanh nghiệp muốn thuê NINJA SEO để đưa website nhảy qua các đối thủ lên TOP công cụ tìm kiếm
Bộ phận Marketing, Bán hàng muốn trực tiếp thực hiện công việc của NINJA SEO
Bộ phận lập trình / quản trị web muốn thực hiện thuật phi thân nhằm tăng lưu lượng truy cập đến các trang web của họ thông qua công cụ tìm kiếm.
Nhân viên công ty thiết kế web muốn cung cấp dịch vụ tìm kiếm công cụ tiếp thị cho các khách hàng của họ.
Công ty làm dịch vụ NINJA SEO, sem muốn nâng cao kỹ năng, thuật sử dụng các công cụ hỗ trợ của mình.
Người muốn trở thành một NINJA SEO thực thụ.
Học viên đã tham gia học ở các trung tâm khác muốn trở thành NINJA SEO đích thực.
Các bạn thi trượt ĐẠI HỌC muốn tiến thân nhanh và theo kịp thời cuộc

TRÍ TUỆ VIỆT đào tạo KHÓA HỌC NINJA SEO như thế nào?
Đào tạo NINJA Seo thuần thục các kỹ năng:
1.Kỹ năng sử dụng vũ khí cận chiến: sử dụng những vũ khí sẵn có như website, nguồn lực sẵn có, ý tưởng, bài viết, fanpage, mạng xã hội, ….
2. Kỹ năng sử dụng vật liệu nổ: sử dụng công cụ Google adword để đưa website lên TOP nhanh nhất và hiệu quả nhất, chi phí thấp nhất.
3. Kỹ năng lợi dụng địa hình, địa vật: tận
dụng những công cụ hỗ trợ lên TOP như các phần mềm SEO (ISEO, Backlink
Beast, IMSlave Link Blaster, iBusinessPromoter (IBP)…) các công cụ phân
tích Website, Google Plus, Google Place,…
4. Kỹ năng xử lý tình huống: Có thể tận dụng
bất kỳ vũ khí nào sẵn có trong tay để nhảy qua các đối thủ khác, xuất
hiện trước khách hàng khi gõ từ khóa tìm kiếm liên quan.
5. Kỹ năng điều nghiên, trinh sát khu vực sắp thực hiện nhiệm vụ: Kỹ năng phân tích, tổng hợp các đối tượng khách hàng trong khu vực, thị trường mục tiêu mà NINJA SEO nhắm đến.
6. Tinh thần dũng cảm, bất khuất của võ sĩ đạo: kiên trì, bền bì, tạo sức bật và độ dẻo dai, lên TOP và trụ TOP của NINJA Seo

15 HỖ TRỢ TTV GIÀNH CHO KHÓA HỌC NINJA SEO?
Kiến thức nền tảng, những kinh nghiệm chắt lọc từ trải nghiệm thực tế của giảng viên- NINJA SEO ĐÍCH THỰC
Tham gia cộng đồng NINJA SEO TTV (Hơn 500 NINJA SEO tự tay lên TOP)
Hỗ trợ triển khai thực tế dự án seo từ A-Z
Cung cấp trên 1000 yếu tố, thuật ngữ, kỹ thuật SEO, Internet marketing
Cung cấp công cụ định giá được các từ khóa/ chiến lược trong Seo
Cung cấp trên 30 phần mềm SEO tốt nhất hiện nay của Việt Nam và Thế giới
Cung cấp công cụ phân tích cấu trúc website và tối ưu hóa nội dung.
Một loạt lớn các trang web xã hội hỗ trợ
Công cụ tìm thấy trên 100.000 backlink của đối thủ cạnh tranh và định hình chiến lược xây dựng link của bạn. Cho phép xuất dữ liệu và báo cáo khách hàng
Công cụ tự động tạo ra hàng 1000 trang website đẩy website chính lên. Vượt mặt đối thủ & Duy trì lâu dài !
Hướng dẫn xây dựng hệ thống website vệ tinh giúp SEO lên hàng ngàn từ khóa
Kỹ thuật tăng like facebook, Google plus, Twiter,... không tốn sức !
Kỹ thuật kiểm soát tiền chảy vào túi bạn như thế nào từ chính website của mình !
Khám phá hơn 20 cách kiếm tiền từ SEO
Kỹ thuật cập nhật kiến thức, thuật toán, khuyến cáo... từ GOOGLE mà không cần phải biết kỹ thuật hay ngoại ngữ

BẢO HÀNH KHÓA HỌC NINJA SEO:
=>>Cam kết hoàn lại tiền nếu
1. NINJA SEO không seo từ khóa lên top google khi làm theo hướng dẫn của giảng viên
2. NINJA SEO không làm được Seo thương hiệu trên google
3. NINJA SEO không làm được seo trên google địa điểm
4. NINJA SEO không tận dụng được thế mạnh của mạng xã hội để SEO
5. NINJA SEO không tự tay thiết lập các quảng cáo trên Google Adwords
xem thêm http://daotaoseo.edu.vn/Khoa-hoc/khoa-hoc-SEO.aspx
http://daotaoseo.edu.vn/Khoa-hoc/khoa-hoc-SEO.aspx

Giá 3tr9

---------------------------------------

Ps: ai đã từng học về 1 trong 2 hoặc tương tự thì phát biểu cảm tưởng cho mọi người biết thêm nhé ... Thân ái

Last edited:
làm gì còn diễn đàn mà kêu đóng :) giờ nó chuyển sang group face 100% roài

Mình đang cần học Seo để làm site PTU , ko biết có nên ko vì chưa từng học những chương trình này như thế nào ? Còn A P nếu biết thêm thì càng tốt

Nhìn mấy tool trên mà thèm nhỉ tiếc là tất cả những thứ ở trên đều có crack hết rồi
Không bit là ng` ta cung cấp cho mình bản chính hay bản crack đây ta :p:p:p

Theo cá nhân tôi đánh giá Amcoaching là Mạnh về mảng landing page ,auto sites,Flipping sites.Còn lại các bạn từ mày mò.Nếu kiếm tiền hãy nhìn chữ kí.ok?

Khoá học của a tỉnh là chuyên về affiliate có dạy seo nhưng sẽ không chuyên nghiệp bằng khoá chuyên về seo NINJA

còn khoá học NINJA thì chỉ chuyên về seo sẽ không có affiliate

bạn nên xem nhu cầu thực sự của bạn là làm gì và xác định khoá học phù hợp với nhu cầu của bản thân.

Muốn kiếm tiền thì học cả 2: SEO + Aff, học 1 trong 2 là mãi2 không kiếm đươc tiền :))

Nếu chỉ học SEO thì có nhiều lựa chọn nhất là ở HN:

1, Tự học > Mắc gì PM tớ > Cầm tay chỉ điểm luôn (FREE)
2, Tự học > Qua Litado học 1 khóa để hệ thống kiến thức > Qua VinaLink học 1 khóa để học chiến lược (FEE là kha khá)
3, Chưa nghĩ ra nhưng HN thì học SEO đơn giản.

Học MMO thì mình chưa thấy lớp nào ra hồn từ lớp của Mr.Tình hay Litado đó là cảm nhận của cá nhân!

Nếu bạn có sản phẩm bán tại Việt Nam thì khuyên chân thành nên đi học 1 lớp adwords. Mình đang đi học bên SeoNgon đợi học xong sẽ có bài reviews nhưng cảm nhận ban đầu của mình là đáng đồng tiền bát gạo!

Nếu chỉ học SEO thì có nhiều lựa chọn nhất là ở HN:

1, Tự học > Mắc gì PM tớ > Cầm tay chỉ điểm luôn (FREE)
2, Tự học > Qua Litado học 1 khóa để hệ thống kiến thức > Qua VinaLink học 1 khóa để học chiến lược (FEE là kha khá)
3, Chưa nghĩ ra nhưng HN thì học SEO đơn giản.

Học MMO thì mình chưa thấy lớp nào ra hồn từ lớp của Mr.Tình hay Litado đó là cảm nhận của cá nhân!

Nếu bạn có sản phẩm bán tại Việt Nam thì khuyên chân thành nên đi học 1 lớp adwords. Mình đang đi học bên SeoNgon đợi học xong sẽ có bài reviews nhưng cảm nhận ban đầu của mình là đáng đồng tiền bát gạo!
có thể cho mình ít thông tin lớp adwords bạn đang học được k ?

Lớp mình đang học là của bên SeoNgon do anh Đạt dạy. Nếu bạn thực sự quan tâm thì có thể call vào số của mình trước. Mình muốn biết sơ qua kiến thức của bạn để tư vấn tốt nhất! Lý do:

1, Nếu chưa biết gì thì không nên vội vàng đi học sẽ không thực sự hiệu quả.

2, Học đi đôi với hành nếu không có website tác nghiệp thì cũng nên từ từ.

3, Mình sẽ chỉ bạn 1 số kiến thức bạn tìm hiểu trước đi học sẽ ngon hơn.

4, Trong trường hợp bạn ở HN mình sẽ chỉ cho bạn Seo Basic nếu bạn cần.

Ngoài ra còn nhiều điều khác nữa nhưng mình vẫn nói 1 câu "phải xem cái gì phù hợp nhất" mà học nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week