Ask Cần tìm người dạy offers

Status
Not open for further replies.

tieucat

Junior
Reactions
42
MR
0.001
Chào mọi người! Tình hình là mình vừa nghỉ việc, mà lại vừa có bầu nên không xin việc mới :(. Có ai nhận dạy offers cho mình được không, đảm bảo học nhanh và chăm chỉ.
Tks mọi người.

Chào mọi người! Tình hình là mình vừa nghỉ việc, mà lại vừa có bầu nên không xin việc mới :(. Có ai nhận dạy offers cho mình được không, đảm bảo học nhanh và chăm chỉ.
Tks mọi người.
tìm mấy topic tuyển mem offer PC ấy, có dạy đầy đủ hết cả mà

Tks mọi người.
Định không comment nhưng đọc topic thấy hoàn cảnh của bạn tội tội nên mạng phép quote.
Mình thì cũng gà gà thôi, không biết nhiều lắm, mình cũng đang chơi ios, nếu bạn có iphone JB được thì inbox mình chỉ cho solo riêng nếu may mắn thì kiếm được ít tiền mai mốt mua sữa cho ku tí, khỏi phải làm thuê cho người khác, đang bầu bì mà còn cày thuê nữa chịu sao nổi :(
An tâm tất cả mọi thứ mình HD đều free 100%, còn những thứ ví dụ như : iphone + tool + sock + acc net thì bạn tự lo nhé.

Định không comment nhưng đọc topic thấy hoàn cảnh của bạn tội tội nên mạng phép quote.
Mình thì cũng gà gà thôi, không biết nhiều lắm, mình cũng đang chơi ios, nếu bạn có iphone JB được thì inbox mình chỉ cho solo riêng nếu may mắn thì kiếm được ít tiền mai mốt mua sữa cho ku tí, khỏi phải làm thuê cho người khác, đang bầu bì mà còn cày thuê nữa chịu sao nổi :(
An tâm tất cả mọi thứ mình HD đều free 100%, còn những thứ ví dụ như : iphone + tool + sock + acc net thì bạn tự lo nhé.
vâng bạn ấy là gà cày thì lấy đâu ra net ngon, net sell số lượng lớn thì có bao giờ ngon ăn :D lớ ngớ làm 2 tháng not paid. offer giờ hơn nhau mỗi cái net chứ cách làm đã có autolead

vâng bạn ấy là gà cày thì lấy đâu ra net ngon, net sell số lượng lớn thì có bao giờ ngon ăn :D lớ ngớ làm 2 tháng not paid. offer giờ hơn nhau mỗi cái net chứ cách làm đã có autolead
Mình cũng gà cày nên cày mấy net cùi cùi sống tạm qua ngày he he :D :D
Nói như bạn cũng không hẳn đúng, vì net sell sll như appflood, yeah,mobivista là những net ai ai cũng biết và đầy người làm thế mà tới giờ này vẫn đầy pro đang ăn 3 net này.
Tool rất quan trọng, nhưng cũng đòi hỏi người làm như thế nào, cách làm ra sao.
Túm cái váy là người nào có kinh nhiều thì ăn nhiều, còn người nào ít kinh thì ăn ít.

Tks mọi người.

Ở HN thì PM nhé

Hello bác #caffebuon.
Mình có iphone JB và có thể làm vào buổi tối, bác có nhận đệ không ạ?
sr bạn, mình gà lắm nên không dám nhận đệ, sợ pro chém không biết đường đỡ.
ios cũng dễ mà bạn chịu khó tìm hiểu rồi mua cái net vừa vừa làm lấy kinh nghiệm dần dần rồi sẽ quen.
Cứ xác định là làm có kinh nghiệm trước nên chịu khó làm đừng nghĩ gì tới tiền bạc hay dc paid là bạn sẽ làm được.

sr bạn, mình gà lắm nên không dám nhận đệ, sợ pro chém không biết đường đỡ.
ios cũng dễ mà bạn chịu khó tìm hiểu rồi mua cái net vừa vừa làm lấy kinh nghiệm dần dần rồi sẽ quen.
Cứ xác định là làm có kinh nghiệm trước nên chịu khó làm đừng nghĩ gì tới tiền bạc hay dc paid là bạn sẽ làm được.
bạn hướng dẫn giùm mình solo ios được không, mình đang có cái 5c mới mua tôol autolead

Bạn có thể chỉ mình đuợc khỗng?đa có net rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom