Tutorial Cần tìm anh em chung lĩnh vực checkout !

XiJayz

Newbie
Reactions
1
MR
0.100
- Xin chào anh em, các bậc tiền bối trong nhóm. Hiện tại có ai vẫn còn đang làm được checkout Adidas, Nike US bằng mảng cc không ạ. Đối với những anh em newbie có cùng chung đam mê, có thể contact với mình, mình sẽ tạo 1 nhóm trong tele để anh em cùng trao đổi , hỗ trợ nhau với mục tiêu cùng nhau phát triển. Còn những bậc thầy, bậc tiền bối đã là thợ trong lĩnh vực này có nhu cầu muốn dạy thì nhắn em nha, em chấp nhận trả học phí nhưng hãy chắc chắn là mình làm được. Em xin cảm ơn !

giờ checkout toàn đi thẳng biden về bank luôn chứ adidas nike lại phải tốn time kết nối :popo_big_smile:

giờ checkout toàn đi thẳng biden về bank luôn chứ adidas nike lại phải tốn time kết nối :popo_big_smile:
tớ có tut làm nhưng vẫn cứ bị fail chả biết tại sao luôn. nên đang không biết là do tut mình làm sai bước nào hay là anh em giờ cũng cùng cảnh ngộ không làm được adidas giống mình 😭

tớ có tut làm nhưng vẫn cứ bị fail chả biết tại sao luôn. nên đang không biết là do tut mình làm sai bước nào hay là anh em giờ cũng cùng cảnh ngộ không làm được adidas giống mình 😭
Chắc do thiếu tiền thôi chứ tuts nào cũng làm được hết :popo_big_smile:

Tớ cần nguồn ci sạch làm checkout. Bạn có thể ib tớ qua nick 4r hợp tác checkout vêg còn lại ăn chia sòng phẳng

nếu la fb thì mình tag Cục An ninh mạng và phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao A05 vào nhé mấy ông ug

- Xin chào anh em, các bậc tiền bối trong nhóm. Hiện tại có ai vẫn còn đang làm được checkout Adidas, Nike US bằng mảng cc không ạ. Đối với những anh em newbie có cùng chung đam mê, có thể contact với mình, mình sẽ tạo 1 nhóm trong tele để anh em cùng trao đổi , hỗ trợ nhau với mục tiêu cùng nhau phát triển. Còn những bậc thầy, bậc tiền bối đã là thợ trong lĩnh vực này có nhu cầu muốn dạy thì nhắn em nha, em chấp nhận trả học phí nhưng hãy chắc chắn là mình làm được. Em xin cảm ơn !
xin link nhóm

xin link nhóm tele với

vậy cậu vẫn làm được ah ?

tớ nhắn cậu qua tele rồi á
quan trọng là cậu có $$ hay không thôi chứ cái nào mà chả làm được :popo_big_smile:

:)))) tiền thì tớ không thiếu. cậu làm được thì tớ nhắn qua tele cậu làm thử xem, chứ nói ai nói chả được cậu
uh làm cái này chỉ sợ ko có tiền thôi chứ mấy cái này dễ. cần học thì mình dạy cho :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week