Cần sư phụ chỉ dạy :)

windlove

Junior
Reactions
18
MR
0.004
Tình hình kinh tế khó khăn ( thu nhập gần như không còn )
Mong được 1 sư phụ dẫn dắt để biết đến CPM kiếm tiền
Mong mọi người giúp đỡ
Bro để lại Yahoo em liên lạc lại ngay
Thanks các bác nhiều :)

0 Sự quen biết - Ko
1 phẩm chất - chưa biết
2 tài năng - chưa biết
3 tiềm năng - chưa biết
4 sự trung thành - chưa biết
5 Chiu chi $ - chắc không có vì đang tìm sư phụ
6 Đẹp gái hiến thân - chắc có người rước về chỉ dạy
7 Có gì hay đánh đổi - bạn xem xem bạn có gì ?

Các yêu tố trên là nhưng yêu tố các pro thận trọng khi chọn 1 để tử. Ai dễ dàng thành SP của bạn ? Đó là Scammer

Last edited:
0 - Sự quen biết : nếu k mua bán hay giao dịch hay làm bất cứ gì nổi tiếng trên này thì chẳng ai biết ai
1 phẩm chất - tài năng - tiềm năng - sự trung thành : đánh giá qua quá trình làm việc . Ai nhận đệ cũng thế thôi mà. Đều nắm đằng chuôi và biết điểm dừng hết
2 Chịu chi $ :có khi mọi thứ đã chọn là đúng hướng ( đã làm catpcha rồi offer rồi ytb nên biết mà )
3 Đánh đổi bằng niềm tin vào người tốt thôi. Mình chưa cho người ta được gì thì phải chấp nhận mạo hiểm trong mức có thể :D

0 - Sự quen biết : nếu k mua bán hay giao dịch hay làm bất cứ gì nổi tiếng trên này thì chẳng ai biết ai
1 phẩm chất - tài năng - tiềm năng - sự trung thành : đánh giá qua quá trình làm việc . Ai nhận đệ cũng thế thôi mà. Đều nắm đằng chuôi và biết điểm dừng hết
2 Chịu chi $ :có khi mọi thứ đã chọn là đúng hướng ( đã làm catpcha rồi offer rồi ytb nên biết mà )
3 Đánh đổi bằng niềm tin vào người tốt thôi. Mình chưa cho người ta được gì thì phải chấp nhận mạo hiểm trong mức có thể :D
cái 1 của bác ko hịu wả đem về chỉ tut tiếc xog bác đã thì nắm đg đằg đui àk :v
2 ko chịu chi trog cpm thì đừg mơ có sư fụ :v

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,949
Latest member
michaelburows

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week