Ask Cần giúp đỡ về Jdownloader

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Trên con vps của em sao em thấy down = jdownloader nó chậm quá, em set max connect: 10 và down 1 lúc 5 file mà vẫn thế
Không biết down = idm có khá hơn ko nhỉ ? :binhsua27:

Tất nhiên là khá hơn nếu down bằng IDM rồi, nếu vps của bạn mà là amazon thì down bằng IDM rất tuyệt. Còn nếu mic thì không nên vì lúc down bằng IDM, khi nó ráp file lại nếu là file lớn thì rất chậm, xài jdownloader là lành nhất. Down MIC thì cứ sét max connect và max down lên 20 luôn đi. Mà vps mic down bằng jdownloader tốc độ đâu có tệ lắm đâu, mình có con vps cùi mía, ram có 1.75GB +_+, nhưng down tốc độ trung bình là 7MB, cũng đỡ lắm, lúc max thì 30MB, mic vậy là cũng được lắm rồi.

cảm ơn bạn, mà làm sao biết vps mình là vps nào nhỉ, mình đc nhận vps trong hội chứ ko mua nên ko biết đc :D

mình có 1 lúc 6k file,file nhỏ thôi,mà dùng jdownload ,dl dc khoang gần 1k file là đơ
trong khi đó chuyển sang idm DL good hơn bao nhiêu,ko đơ tí nào :D

Nếu trong hội thì chỉ nhận đc VPS Azure thui. Sao đc Amazon. Hàng Amazon đắt lắm.

Tùy khả năng của bạn mà hội mà bạn tham gia sẽ cung cấp cho bạn loại VPS nào. :binhsua03:. Nói chung nếu chỉ chơi leech bài người khác rồi upload lại thì chỉ cần vps mic là tạm đủ dùng rồi. Tất nhiên ai mà chẳng mún dùng vps amazon vì cấu hình khủng xà bố của nó :binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back
Top Bottom