Help Cần giúp đỡ tạo tài khoản Payoneer

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tìm khắp box này nhưng chỉ thấy hướng dẫn củ . Mới vô trang chủ http://www.payoneer.com/ thì đã thấy khác ..
Chả biết nên chọn mục nào để đăng ký nữa . CHọn Send Mass Payout thì sao . còn chọn Receive & withdraw Funds thì sao.

Xin được chỉ giáo .
Thanks

Cái Receive & withdraw Funds đó bạn, Send Mass Payout là dành cho những ai muốn thành tối tác, dùng Payoneer để trả tiền cho người khác (kiểu như trả lương nhân viên,...)

có limit đấy nhưng sl có vẻ lớn :))
Anh em cho hỏi payoneer bây h rut ở ATM vn thì rut bank anz là được 10củ 1 lần phải không?
Rút 10 củ thì acc của mình nó trừ bn $ vậy (Tính hết cả fee vào nhé ae)

có limit đấy nhưng sl có vẻ lớn :))
Anh em cho hỏi payoneer bây h rut ở ATM vn thì rut bank anz là được 10củ 1 lần phải không?
Rút 10 củ thì acc của mình nó trừ bn $ vậy (Tính hết cả fee vào nhé ae)

10tr = ~496$ cậu.

10tr = ~496$ cậu.
sao lại chỉ có 496$ nhỉ
Mình tường phải nhiều hơn chứ
3.25$ cho 1 lần rút tiền ATM và 3% số tiền giao dịch nữa mà.
Tỉ giá chuyển đổi thì là tỉ giá trung bình của tỉ giá mua và bán trên ngân hàng quốc tế đùng không nhỉ?

Payoner sao dạo này hot thế nhỉ ? Nó có gì đặc biệt hơn so với paypal sao ????

Cái Receive & withdraw Funds đó bạn, Send Mass Payout là dành cho những ai muốn thành tối tác, dùng Payoneer để trả tiền cho người khác (kiểu như trả lương nhân viên,...)
Thế mình dùng Receive & withdraw Funds thì có thể send tiền cho tài khoản khác được chứ ? giống như mua bán vậy ?

Thế mình dùng Receive & withdraw Funds thì có thể send tiền cho tài khoản khác được chứ ? giống như mua bán vậy ?

có chức năng send tiền cho tài khoản khác nhưng chắc chả ai dùng, vì có $ thì chạy ra ATM rút luôn cho nóng :D

Không hiểu sao phần Your User Name is: hok thể nào điền được các bác nào biết chỉ dùm với. Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,271
Latest member
dafabetcredit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week