Ask Cần giúp cách seo và kiếm tiền với blog

boystyle04

Senior
Reactions
180
MR
0.016
Chả là mình mới mày mò và tự thiết kế 1 blog truyện, mình mới làm được 3 4 hôm nên vẫn chưa hoàn chỉnh lắm. Giờ mình muốn hỏi cách để seo blog và có những trang nào để kiếm tiền từ blog? Mong mọi người giúp đỡ, mình cảm ơn :D. À mà mình thấy lượt view của mình chủ yếu ử Hoa Kỳ, sau là đến VN, thế là sao nhỉ?
Link http://truyentonghop4u.blogspot.com/

blogspot nó free traffic cho vài bữa rồi sẽ giảm mạnh đó bạn, traffic ảo. muốn học SEO thì nên cài mã nguồn khác như WP

Chả là mình mới mày mò và tự thiết kế 1 blog truyện, mình mới làm được 3 4 hôm nên vẫn chưa hoàn chỉnh lắm. Giờ mình muốn hỏi cách để seo blog và có những trang nào để kiếm tiền từ blog? Mong mọi người giúp đỡ, mình cảm ơn :D. À mà mình thấy lượt view của mình chủ yếu ử Hoa Kỳ, sau là đến VN, thế là sao nhỉ?
Link http://truyentonghop4u.blogspot.com/
mình cũng thích chơi blog .nếu muốn tăng traffic thì pm mình,cùng chơi cho vui bạn nhé.còm kiếm được bao nhiu thì mình không dám chắc mà còn tùy vào khả năng của bạn

:oops: mình nghĩ bạn nên đi ăn cắp nhiều các truyện trang lớn và cập nhập có hình thế với hấp dẫn

toàn chữ ko người đọc nhìn cũng nản

như mình đọc doremon ko vô đó nhìn hết cảm hứng

thớt để lại cái yahoo hay gì gì nhé,mình mới thử nên mong thớt đừng chê cười nhưng ít nhìu cũng là cách để thớt có thể tăng thêm lượt traffic cho blog của thớt

nếu tập làm site thì làm tiếp đi, còn học SEO thì bỏ luôn cái site này đi không nên cơm cháo gì đâu

thớt để lại cái yahoo hay gì gì nhé,mình mới thử nên mong thớt đừng chê cười nhưng ít nhìu cũng là cách để thớt có thể tăng thêm lượt traffic cho blog của thớt
yahoo mình đây boy_style_04
nếu tập làm site thì làm tiếp đi, còn học SEO thì bỏ luôn cái site này đi không nên cơm cháo gì đâu
@@

Mình cũng đang học viết blog kiếm tiền
nhưng theo mình bạn nên mua domain tử tế đi :p
Mình cũng biết chút wp
có gì cứ pm yahoo mình chỉ cho (mà kiếm đc trang quảng cao ngon nào chỉ cho mình là đc rồi :D )

blogspot và wp đều có những ưu nhược điểm riêng, mình thích cả 2:D

ba phải
mình thích wp hơn :p
thật mà, xui xui gặp thằng khùng mà dùng wp nó ddos thì móm b à =))

dùng blogspot k sợ ddos.

đó là 1 trong những sự khác nhau, ngoài ra còn nhiều ... :v

thật mà, xui xui gặp thằng khùng mà dùng wp nó ddos thì móm b à =))

dùng blogspot k sợ ddos.

đó là 1 trong những sự khác nhau, ngoài ra còn nhiều ... :v
chưa gặp bao h :D
bạn có trang nào không
chỉ cho mình trang nào còn ăn đc vs :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,928
Latest member