Cần dúp về phần mềm theo dõi Iphone 5s > Free , Tính phí

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
chào các bạn , hiện tại mình có công việc riêng cần dùng đến phần mềm theo dõi Iphone mà Iphone ở đây là 5s , không phải chuyện tình yêu , lung tung mà chuyện gia đình

có 1 số nhà cung cấp phần mềm tiếng tây nhưng thực chất ông Việt Nam trá hình mình đã check rất kỹ không biết dùng ra sao hay là mất tiền ngu, google seach thì có 1 số nơi cài phần mềm theo dõi nhưng phải mang máy đến chỗ nó thì nghỉ luôn vì mình cũng bị nó lòe ăn % từ phần mềm mua trên mạng mà thôi . còn 1 số trang wep đơn giản ko tin cậy mình ko đề cập đến , vào vấn đề chính như sau mong các bạn dúp

phần mềm có phí hoặc miễn phí càng tốt cài ở Iphone 5s , tất nhiên là bẻ khóa ( jailbreak ios ) mới có thể dùng được , cài cydia và cài phần mềm

tính năng ở phần mềm đó là xem SMS , lịch sử cuộc gọi , GPS , các ứng dụng OTT Line , Wechat ( cái này cực cần ) , Viber .....

nếu là App tính phí chỉ mua 1 lần thôi nhá còn phí duy trì hàng tháng ko có đâu hoặc là phí thấp thì còn chịu nhiệt được

tiện đây bác nào check hộ cái wepsite này coi xem nó có uy tín hay không hay thịt lừa : http://www.highstermobile.com/ => vì cái wepsite này nó có theo dõi ứng dụng wechat mà cái này mình cần lắm

mong các bác ủng hộ nhiệt tình với cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,187
172,239
Latest member
secretelmhotel67

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week