Spotlight Cần 1 Sư phụ HYIP

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tít , mình đang muốn chơi HYIP mà 1 thân 1 mình chẳng biết phải làm sao , bác pro HYIP hay đang chơi thể loại này có nhận đệ thì cho em xin 1 chân nhé :binhsua115:

vậy các bác cho em hỏi là VD 1 site có plan 105%/day em ref 10$ đc có 0.5$ nhưng tiền RB từ upline thì gấp 3 $ lãi @ nếu em dùng nhiều acc để ref cho nhau thì có sao ko ạ @@

NGhe nói vào đây đâu tư ko sợ thua lỗ thật ko bác, nếu thế e theo luôn, HYIP toàn gold-poll, all HYIP, HYIP popular... mà toàn lõm mới nản @_@
những cái trên chỉ cung cấp thông tin có độ tin cậy cao thôi, còn ko lỗ là kinh nghiệm của mình :)

vậy các bác cho em hỏi là VD 1 site có plan 105%/day em ref 10$ đc có 0.5$ nhưng tiền RB từ upline thì gấp 3 $ lãi @ nếu em dùng nhiều acc để ref cho nhau thì có sao ko ạ @@
vậy mới sinh ra cheat acc

tiền RCB của monitor cao là do admin Hyip trả cho họ phí để họ monitor.

VD thằng makeind
Money on top/Sticky listing : $210 ($150 reinvest + $60 for listing fee) available for 25 slot
Premium listing : $140 ($100 reinvest + $40 for listing fee) available for 15 slot

Monitor lấy tiền admin Hyip trả để trả RCB. nói chung là dụ dep :))

đó là cheat hyip rồi cứ nhảy theo loimuonnoi mà hóng cheat 1 ngày kiếm vài $ ăn sáng đc rồi

dạ vậy mà em cứ tưởng tiền RBC với ai nó cũng trả vậy :)) ref 10$ có khi mor RB 2$ :)) nhưng nếu mình tạo acc ref cho nhau thì tiền rb ko được như vậy ạ :))

cái tems đó ngày xưa mình down ở đâu đó về mỗi lần sửa 1 tý nó thành ra như vậy đó :D nhưng cái blog đó lập trên cái mail nào thì mình đang tìm đây :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,221
172,259
Latest member
tranquoc951

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week