Cách tạo paypal ảo để nhận tiền từ net ak

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác cho em hỏi tí paypal ảo để nhận tiền từ net(em làm offther) thì mình có thể tạo được hay phải mua ak. Bác nào giúp em với

mỗi nười có 1 lý do. visa ảo thì bạn dùng tên tuổi gì cũng được, địa chỉ gì cũng được, nhưng nhớ đặt tên sao cho sau này có khả năng rút đưuọc tiền

Dùng Visa ảo thì bạn verify Paypal tên địa chỉ nào cũng được.
Nhưng theo mình thì bạn nên tạo tên Paypal theo tên bạn còn địa chỉ lấy random Để khi muốn With bạn chỉ cần Add Bank tên bạn vào để with,

em cảm ơn các bác ak, nhưg theo các bác thì em làm net offther thì nên dùng paypal chính chủ để wpe tiền về bank hay nên dùng paypal ảo rồi bán $ đi ak

Theo mình là thuê PP nhận tiền dùm từ mình hoặc dịch vụ khác
Bạn ko cần nghĩ đến Paypal or info or limit chi cho nhức đầu. USD về là banking khỏi rao bán luôn

nhưng thuê PP là như nào bạn ơi chỉ mình vs
Tức là bạn clone Net và with thẳng về PP mà mình cung cấp
USD về nhiêu pay bank ngần đó, ko cần quan tâm tới Paypal account cũng như nhiều vấn đề khác liên quan
  1. With vào email chính thì yêu cầu teamview, ultra
  2. With vào email phụ thì đưa email mình add vào PP, tiền về nhiêu cả 2 đều biết

Tức là bạn clone Net và with thẳng về PP mà mình cung cấp
USD về nhiêu pay bank ngần đó, ko cần quan tâm tới Paypal account cũng như nhiều vấn đề khác liên quan
  1. With vào email chính thì yêu cầu teamview, ultra
  2. With vào email phụ thì đưa email mình add vào PP, tiền về nhiêu cả 2 đều biết
hyh thank bác nhé. em nghiên cứu thêm xem thế nào

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,933
Latest member
zwyavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week