Cách tạo link tự chuyển tới trang web

Reactions
1,686
MR
0.000
Có cách nào để tạo 1 link mà khi mình vừa click vào thì vài giây đầu tiên là tới trang tìm kiếm web trên google, sau đó link tự chuyển sang web chính ko các bác.
Thấy có người làm được ( kiểu như let me search for you> chuyển qua web) mà mình cũng đang cần, ai biết chỉ dùm:binhsua79:

Sao hay vậy, mới mấy phút trc còn thấy off.
Online sớm tí có phải 4rum đỡ tốn tài nguyên cho 1 topic như này ko:m190:

Bạn nào trả lời free thì vào trả lời giúp nhé!
Tớ tính fee 1$ thì ko chịu nên thôi!

Dạo này cũng biết chém gió kinh quá :m065:
Up lên típ cho ai biết vào trả lời dùm:m044:

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:52 AM ----------

giống cái google hộ này hả bợn :m131:
http://lmgtfy.com/

Uh uh đúng rầu :x

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:53 AM ----------

Nhưng vẫn chưa đc, nó mới chỉ hiển thị kết quả tìm kiếm, muốn nó chuyển hẳn vào 1 site trên đó thì có ảo tưởng ko @@

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

Lên nào :(

Thì cho nó hiện hết kết quả ra, xong tự bấm vào link đầu tiên trong trang kết quà :D

Thì cho nó hiện hết kết quả ra, xong tự bấm vào link đầu tiên trong trang kết quà :D

Nhưng mà bạn này muốn chuyển hẳn luôn vào blog của bạn í.
Hồi làm nhiệm vụ ở webip có cách mà ko nhớ!

Hình như ko có cách nào rùi.
Tìm thử nhưng chỉ thấy cách edit code của 1 web A để khi mở A sẽ có vài giây hiện A sau đó là dẫn tới site B.
Còn auto chuyển từ google tới 1 trang thì chắc bó tay :(. Thx all

làm đc cái này thì hay quá

Làm đc thì boot traffic google sướng nhỉ ;))

Nếu chỉ chuyển vào trang đầu tiên của kết quả search thì nó chính là cái nút Im feeling lucky của thằng Google , còn chuyển vô 1 trạng định sẵn thì không biết sao, vì chả biết kết quả chứa trang mình nó nằm ở page nào cả T_T.

Last edited by a moderator:
vẫn dùng site như bạn kia nhưng thay vì kick vào tìm kiếm thì kích vào cái xem trang đầu tiên tìm được đi @@, nó chuyển qua site tìm đc luôn

Sau khi nghiên cứu đã tìm ra cách rùi nhé :D

Tìm và tự click vào site muốn đến :m020:

Sau khi nghiên cứu đã tìm ra cách rùi nhé :D

Tìm và tự click vào site muốn đến :m020:
=))
haha, làm đc mấy cái này thì chắc rank lên khủng khiếp =))

Thì đó @@
Thui Mod close dùm nào . Mình ngây thơ rùi còn có người thơ ngây hơn =))

Cái tạo link tự tìm kiếm site của mình trên gg thì làm đc rùi, nhưng muốn sau đó nó tự động mở site ra nữa thì ko thể đc ;))
Xong rùi thx all nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,373
Latest member
jackalannguyen
Back
Top Bottom