Ask Cách lách bản quyền âm thanh

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Mình thấy trên youtube vẫn có nhìu bạn lách được bản quyền âm thanh ,thấy up mấy bài nhạc mp3 hot hot vẫn bật được kiếm tiền! không phải mix lại kiểu giật giật đâu, có bạn nào biết cách không chỉ bảo với , khó ghê lun!

Mình thấy trên youtube vẫn có nhìu bạn lách được bản quyền âm thanh ,thấy up mấy bài nhạc mp3 hot hot vẫn bật được kiếm tiền! không phải mix lại kiểu giật giật đâu, có bạn nào biết cách không chỉ bảo với , khó ghê lun!
sao bạn biết họ kiếm đc tiền ? họ up nhạc đc chưa chắc đã kiếm đc tiền, bạn cứ tưởng hiện QC là họ kiếm đc tiền sao ?
Hiện QC có thể bản quyền bài nhạc đấy ko cấm up lên YTB chỉ nội dung bên thứ 3 vì thế vẫn bật đc KT và tiền về ng sở hửu nội dung đấy nhé bạn

sao bạn biết họ kiếm đc tiền ? họ up nhạc đc chưa chắc đã kiếm đc tiền, bạn cứ tưởng hiện QC là họ kiếm đc tiền sao ?
Hiện QC có thể bản quyền bài nhạc đấy ko cấm up lên YTB chỉ nội dung bên thứ 3 vì thế vẫn bật đc KT và tiền về ng sở hửu nội dung đấy nhé bạn
họ set đc cả chục cáo quảng cáo trong một video nhé cậu! :cool:

Theo mình thì..... :)
1. Họ .............. nhw một vài web họ dạy..
2. Họ .............. nhạc =)))) thôi nói ra.. các thím hành nghề lâu năm chửi em chết :'(

Nói chung là bạn "Hiểu" vấn đề thì bạn sẽ giải quyết được.
Một câu gửi bạn: Bạn muốn lách luật ư?.. Bạn phải học luật trước đã :p

cái này là miếng cơm của ng ta, khó mà share

Còn tùy vào từng trường hợp vì muốn lách thì cần phải hiểu về âm thanh nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,260
172,296
Latest member
vn884576

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back