Cách kiếm tiền mới ?

mrxl0ng

Junior
Reactions
54
MR
0.065
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
trên forum có ai hay chơi bet365 kèo 1.1x ko nhỉ ? Chơi thử mấy năm thấy cũng khá bấp bênh. nay định nạp 1000$ chơi kiểu bỏ 1 ăn 1.0x ( x từ 3-7) mình thấy kèo này rất dễ ăn. Bỏ 1000 đc 30-70$ ( theo như ở trên ) vậy cho e hỏi đã có ai chơi kiểu ăn 1.0x chưa ? Ai cùng chí hướng thì ra tết ae cbi chiến :D

trên forum có ai hay chơi bet365 kèo 1.1x ko nhỉ ? Chơi thử mấy năm thấy cũng khá bấp bênh. nay định nạp 1000$ chơi kiểu bỏ 1 ăn 1.0x ( x từ 3-7) mình thấy kèo này rất dễ ăn. Bỏ 1000 đc 30-70$ ( theo như ở trên ) vậy cho e hỏi đã có ai chơi kiểu ăn 1.0x chưa ? Ai cùng chí hướng thì ra tết ae cbi chiến :D

đúng là kiếm củi 3 năm, đốt 1 giờ

Cẩn thận xa bờ ko leo vào được đâu bác ạ. Khoai lắm đấy

đúng là kiếm củi 3 năm, đốt 1 giờ
Đang post nghe tâm thư của các tiền bối đi trc xem hướng đi có phù hợp ko mà b. ^^ chứ bâyh chơi nạp 200-500 vào đánh kèo 1.1 cũng có lúc đc lúc mất

E chỉ đang hỏi ý kiến tiền bối thôi nha =))) chưa thực hành 1000$ baoh hic

Tham khảo cái này http://inplaybettingtip.blogspot.com/ Ăn cũng được kha khá rồi nhưng lười ko post kèo nữa

mấy đứa ở trên làm không được không có nghĩa là cậu làm cũng không được :)

Chơi kiểu đó die sớm đấy cậu. Tập xác định chỉ theo dõi 1 loại kèo duy nhất thôi. Cứ thấy y chóc là đánh...như thế chuẩn hơn. Lan man trước sau gì cũng die

Đang post nghe tâm thư của các tiền bối đi trc xem hướng đi có phù hợp ko mà b. ^^ chứ bâyh chơi nạp 200-500 vào đánh kèo 1.1 cũng có lúc đc lúc mất

chi bằng bắt ngược lại cái kèo đó, chờ bọn gà bật bọn pro kia, hót bạc TO ko sướng hợn bạc lẻ à :D

dễ thắng cũng dễ bị lật kèo, lật kèo là đi cả tuần luôn
Công nhận là nthe. Nên ngày m chỉ soi đánh 1 2 trận thôi. Cờ bạc hay bị cuốn vào. Vấp 1 trận là đi hết luôn. Khi thu về đc gốc rồi thì tâm lý thoải mái hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,848
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom