Tutorial Cách khắc phục hụt code dự án kolo

truonglost

Senior
Reactions
139
MR
0.980
Hôm qua soft st chính thức đóng nên nhiều bạn vẫn đang hoang mang ko biết làm trên soft nào:eek: , mình có 1 kinh nghiệm thế này có thể giúp các bạn đỡ hụt code hơn ,bị hụt code 1 phần là do soft ko phân biệt được code biết thường hay Hoa nên các bạn vào web site làm trong 1 thời gian lúc đó các bạn sẽ biết hầu hết code nào viết thường viết hoa sau đó cố gắng nhớ lại hoặc viết vào giấy để học thuộc rồi sau đó các bạn cứ chọn bất kì soft nào để làm ( hiện mình đang làm soft asian) những code nào viết hoa các bạn có thể đánh mà ko phải nhìn vào soft, mình đã thử và cảm thấy ít hụt hơn hẳn :D

CÁc bác giúp em điền như nào cho đúng ak. điền phần payment methods của wmz nó trả về là invalid Webmoney account . các bác giúp em ạ

Attachments

27.4 KB · Views: 34
Kolo vốn dĩ có ăn gian rồi nên hụt code là điều đương nhiên, vì 15p nó mới cập nhật code nên cũng chẳng biết đc là đánh bn,

CÁc bác giúp em điền như nào cho đúng ak. điền phần payment methods của wmz nó trả về là invalid Webmoney account . các bác giúp em ạ[
WMZ phải là số purse la2 Zxxxxx (x là số) bạn tìm cái đó mà add vào, ko phải mail đâu

CÁc bác giúp em điền như nào cho đúng ak. điền phần payment methods của wmz nó trả về là invalid Webmoney account . các bác giúp em ạView attachment 40027

cái account mail/id/purse là hướng dẫn bạn điền cho từng loại tài khản bank bạn ko cần điền y chang như vậy đâu.
nếu bạn chọn là webmoney thì chỉ cần purse là Z+12 số thôi.

CÁc bác giúp em điền như nào cho đúng ak. điền phần payment methods của wmz nó trả về là invalid Webmoney account . các bác giúp em ạView attachment 40027

account email/id/purse đó là thông tin thanh toán, mỗi loại bank khác nhau thì nhập mỗi cái khác nhau @@
pp thì điền account email
webmoney thì bạn điền purse là cái mà bắt đầu bằng chữ Z ấy.

theo mình thì vấn đề hụt code nó ko nằm ở chỗ hoa thường đâu, hôm trước gõ qlink quen tay qua gõ kolo đánh thường hết nhưng xài soft st nó vẫn ko bị hụt code, còn soft khác đã cố đánh hoa thường nhưng tỉ lệ hụt vẫn ở mức cao

sao cái này thấy mọi người nói nhiều thế. bác nào muốn trải nghiệm thì gõ ngay trên trang chủ kolo ấy, thử gõ và đếm lần lượt trong 1-2phút đc bn rồi đợi 15p nó cập nhật xem xem đc bn code, mình cá là 1p bạn gõ đc 10code thì chỉ có 2-3 code thậm chí là 0. thừa bít là kolo bây giờ bẩn tính hơn nhiều
mà nói cho cùng thì: nó chỉ có vậy, làm thì làm, k làm cạp đất, phải chấp nhận sống chung với bão lũ, hạn hán........................
mà kolo bây giờ chỉ tính code đúng, bác gõ trên soft nó đểm cả code ESC, code timeout,.... vậy nên gõ kolo trên soft hụt code là đương nhiên, một số soft bạn cho rằng ít hụt code có lẽ là k đếm esc, riêng mình gõ XD thì hụt khoảng 20% ...................> k kêu
ra ra lắm mồm rồi

ờ lại còn vụ tính code đúng nữa chứ, đừng nghĩ code đúng = tổng code gõ đc - code sai. mỗi thằng tính khác nhau. công khai cách tính thì mình biết có thằng earnanytime đây này
Precision Rate Your Balance

98%~95% total correct entries-1×incorrect entries-timeouts

94% ~ 90% total correct entries-2×incorrect entries-timeouts

89% ~ 80% total correct entries-3×incorrect entries-timeouts

79%~0 % total correct entries-5×incorrect entries-timeouts
hy vọng các bác hiểu thêm 1 số thứ
chúc các bác kiếm đc nhiều tiền

mình thì chẳng biết tính code hụt gì thế nào, nhưng bình thường cứ đánh 1h bên st được khoang 1$, đánh soft khác được 0.5-0.7$. Giờ chỉ mong các bác viết soft sớm update lại thôi :D

mình thì chẳng biết tính code hụt gì thế nào, nhưng bình thường cứ đánh 1h bên st được khoang 1$, đánh soft khác được 0.5-0.7$. Giờ chỉ mong các bác viết soft sớm update lại thôi :D
bác này nói chuẩn nè , ST ra đi đau lòng quá :(

kolo bạn dùng soft nào vậy
tớ toàn đánh trên web

CÁc bác ơi kolo nó pay qua wmz thi bao lâu nhân đc vậy.cả buổi sáng dc 2 đô nó báo paid rồi mà vẫn chưa thấy tiền trong ví.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,891
171,937
Latest member
Phambeo790

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back