Các mạng phân phối quảng cáo trên web người lớn

Reactions
3
MR
0.000
Các bác cho em hỏi hiện tại ở Việt nam có những trang nào chuyên phân phối quảng cáo trên website người lớn nhỉ? Em chỉ biết có Exoclick và Adxxx. Bác nào là admin site người lớn bổ sung cho e cái để e còn đăng ký làm Advertisers của nó. Cảm ơn các bác nhiều

popads, popcash

popcash ok!

plug ăn dc vài k nó nghi nên ban rồi. đang mần lại. adxxx đang chờ first payment nó bonus + 100$ tầm 5 ngày có proof. exoclick mới add, có proof up cho.yuicyads điếm lắm mần 2 lần nó éo trả kêu gian lận mà hỏi gian lận chỗ nào nó ko nói, kêu có hệ thông anti đồ mà hỏi kêu ko đưa thông số ra đc. có lẽ do tiền nhìu nó éo muốn trả.

plug ăn dc vài k nó nghi nên ban rồi. đang mần lại. adxxx đang chờ first payment nó bonus + 100$ tầm 5 ngày có proof. exoclick mới add, có proof up cho.yuicyads điếm lắm mần 2 lần nó éo trả kêu gian lận mà hỏi gian lận chỗ nào nó ko nói, kêu có hệ thông anti đồ mà hỏi kêu ko đưa thông số ra đc. có lẽ do tiền nhìu nó éo muốn trả.
Chất

Theo dõi chủ đề. Bạn không bao giờ biết bạn có thể câu cá gì từ một cái ao như vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,729
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom