Spotlight Các bạn thấy MP6 như thế nào ?

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Tớ thấy cũng được mà chán nhất cái khoản soạn bài , lâu vãi, thà để như Mp5 phải nhanh ko, giờ quay về xài Mp5 mà lúc nào cũng 50% là error nản vl

nó mà update soạn bài như Mp5 cho thuận lợi tí thì cũng ổn chứ phải click vào như post tay rồi new theard , lâu lắm, đã vậy ko set all được tag và area nữa chứ

mp6 khoản soạn bài ghét lắm, chậm rì rì
ngồi mà add = tay thì 1 ngày up 1 ngày add bài nha

Mấy bác có thể lập một bài viết chỉ dẫn xài MP 6 không ? Chắc tại mình ngu quá mày mò hoài mà vẫn khong biết cách xài . Newthear cũng không được mà reply cũng không được . Thame thì có Leo96 chỉ dẫn còn MP6 thì chẳng thấy ai chỉ dẫn , mày mò hoài không được . chán ghê

Mấy bác có thể lập một bài viết chỉ dẫn xài MP 6 không ? Chắc tại mình ngu quá mày mò hoài mà vẫn khong biết cách xài . Newthear cũng không được mà reply cũng không được . Thame thì có Leo96 chỉ dẫn còn MP6 thì chẳng thấy ai chỉ dẫn , mày mò hoài không được . chán ghê

Có tut trên trang chủ mà bạn

Thế bác mò đc mp mấy rồi ; ; )

ko biết có post ít lỗi hơn Mp5 ko , để hôm nay ráng soạn bài vào MP6 thử

cách soạn bài như nào vậy bạn.minh dùng mp4 lỗi nhiều quá.giờ chuyến sang mp6 dùng.nhưng mà mò mãi chẳng biết soạn bài như nào cả.hj
a e giúp mình với.

yahoo: leading_light_222

mp Blen khá ổn..chỉ hơi khó sai`..ghét nhất là lúc tạo bài viết, phải viết trên mp4 rui` cop qua

em tạo topic góp ý với bác jay về phần soạn bài rồi, bác ấy bảo là sẽ add thêm mục import txt từ ngoài vào :D
Đợi update nào các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,397
171,452
Latest member
vinhomesglobal
Back
Top Bottom