các bác giúp em đăng nhập vào btc-e với

không hiểu sao giờ vào https://btc-e.com/exchange login mà nó cứ bảo xác nhận hay hội thoại ngăn hình ảnh này lại em cũng chẳng hiểu gì cả. lâu quá rồi không vào giờ login không được em lại mới đổi lại mật khẩu nữa vì do không nhớ pas nên phải dùng gmai để đổi pas rồi em copy xong rồi pate vào mà cũng không được hay là đánh từng chữ cũng không được:(:(. em không hiểu gì luôn lâu quá không vào mong các bác giúp em thanks các tinh yêu:D

không có tiền thì bỏ thôi :D
em vẫn muốn dùng vì cái này gmai chính của em mà bác . tính quay lại coin chơi ấy mà:D. chứ giờ tạo ạc mới dùng gmai khác nó lộn sộn quá. mà không biết có site nào cho buy bicoin hay eth hay tiền ảo nào đó bằng paypal không bác:D

em vẫn muốn dùng vì cái này gmai chính của em mà bác . tính quay lại coin chơi ấy mà:D. chứ giờ tạo ạc mới dùng gmai khác nó lộn sộn quá. mà không biết có site nào cho buy bicoin hay eth hay tiền ảo nào đó bằng paypal không bác:D
không có đâu exchange với người khac. giá tốt mình ex cho :D

lập cái khác mail khác rôi foward email về mail chính

em đang tính buy btc hoặc eth nghịch ý mà. không biết các bác có biết trang nào có giao dịch nhiều lạoi tiền ảo nhất không ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,283
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back