Buồn! Làm cái blogspot về PTC mà bị GG xoá mất vì nghi spam.??

Ks2T

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Các bác cho e hỏi. e bị xoá blog vì làm blog về PTC. Mất công code đẹp lắm rồi vậy mà hnay vào nó thông báo blog đã bị xoá do vi phạm rule. buồn quá. hết hứng chơi với GG luôn. :(

mua cái host vs domain giá trẻ mà làm cậu :p

mua cái host vs domain giá trẻ mà làm cậu :p
Nuôi đc nó ko ấy chứ. domain thì rẻ rồi. còn tiền nuôi host thôi. mà tớ lại ko biết seo. nên chắc ko nuôi đc. hjx :(

Các bác cho e hỏi. e bị xoá blog vì làm blog về PTC. Mất công code đẹp lắm rồi vậy mà hnay vào nó thông báo blog đã bị xoá do vi phạm rule. buồn quá. hết hứng chơi với GG luôn. :(

gửi ticket support cho nó đi cậu, nó nc đàng hoàng lắm! nó sẽ mở lại

cậu làm nội dung j mà bị del thế, 3x tụi nó còn ko nỡ del mà spam lại del ah :D

Bạn đã treo code gì chưa :D
có lần tớ làm blog cứ treo code của 1 site lên là nó auto xóa blog luôn, ko hiểu sao, sau đó treo vài lần nữa là hiểu có lẽ code kia bị coi là spam :D

mới edit được cái css mà lại bị del à :D

cần host thì pm mình free mà tốt.

Trước mình cũng định làm site HYIP với Blogspot mà nó delete, thông báo của nó là mình chèn quá nhiều link ra bên ngoài bài viết, nó liệt vào dạng spam blog đó mà. Làm đi làm lại vài lần rồi nó vẫn xóa, thế nên mình nản bỏ luôn. Chắc cậu cũng giống tình trạng mình rồi

Chắc mình đặt quá nhiều link của site PTC chăng. chán chết. làm sao để nó mở bây giờ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,271
172,304
Latest member
sangnm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back