Ask [Buồn] Bị youtube quét kênh có nội dung, sub đang cao

Reactions
9
MR
0.000
Buồn quá các bác à, mình có làm 1 kênh đâu tư có nội dung của mình. Lượt sub và xem đang lên cao vậy ma hôm nay bị youtube nó quét bay kênh luôn, tới chiều tối thì lan sang hết mấy kênh khác của minh ( kênh 2 nă luôn ) . ko hiểu điều gì xảy ra . Kênh này cũng đã tồn tại 3 tháng rùi

bt thôi bạn, mình chết nhiều kênh cả vài k $ chuyện như cơm bữa

Buồn quá các bác à, mình có làm 1 kênh đâu tư có nội dung của mình. Lượt sub và xem đang lên cao vậy ma hôm nay bị youtube nó quét bay kênh luôn, tới chiều tối thì lan sang hết mấy kênh khác của minh ( kênh 2 nă luôn ) . ko hiểu điều gì xảy ra . Kênh này cũng đã tồn tại 3 tháng rùi
Mình cũng ra đi 2 kênh hồi sáng thôi. Youtube có biến hả gì rồi.

kênh bao nhiêu Sub vậy bác.nội dung bác content hay cắt ghép xào nấu mà nó quét thế

ủa bạn. Nếu kênh nội dung của bạn thì sao bay kênh được thế. Mình hỏi có gì không đúng chỉ mình với. Mới vào nghề nên còn bỡ ngỡ. hehe

chăc có bọn nào cùng chủ đề với bác nó repost rồi. Chắc chủ đề này phải sốt kênh mới bay chư bt chỉ an gậy thôi @@

Trước mình cũng có kênh đang lên thì chết do nguyên tắc cộng đồng, cũng nản 1 tuần rồi mới bắt đầu lại đc

pm thì tìm người mà pm nha, chứ pm người mới vào nghề thì giải quyết được gì. Chẳng có bảo biếc gì ở đây cả mọi thứ vẫn bình thường

sáng nay vào đã thấy GA cập nhật tiền thế là lại sắp đi lĩnh tiền rồi :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,450
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week