Ask Bực Với thằng Music Nation cần cao nhân giúp thoát khỏi nó

JackX56

Senior
Reactions
52
MR
0.000
Bực mình với thằng music này quá rồi các bác ạ , sau 1 năm hết hợp đồng yêu cầu rút thì nó nói trước 60 ngày phải mail cho nó ko nó tự gia hạn tiếp mà đọc *** thấy điều này ở đâu , điên quá ra tắt hết kiếm tiền video , đc gần tuần thì hôm nay check thấy tự nhiên bật kiếm tiền , mail của e phải có điện thoại mới vào đc , mà cứ tắt kiếm tiền thì 1 lúc sau nó lại bật 1 số video lên . Mong pro nào chỉ cách giúp thoát khỏi thằng này với nó tự ý vô kênh mình bật kiếm tiền có kiện đc nó ko == !.

Tháng rùi nó vừa chậm có 10 ngày thui mà thím
Net 70-30 cũng là bt so với các net khác mà
Của thím còn rút về PP thì đc cao, chứ của tớ rút về thẳng pp của buyer và giá thì đc có 19.5 mà tớ vẫn vui vẻ làm nè

Tháng rùi nó vừa chậm có 10 ngày thui mà thím
Net 70-30 cũng là bt so với các net khác mà
Của thím còn rút về PP thì đc cao, chứ của tớ rút về thẳng pp của buyer và giá thì đc có 19.5 mà tớ vẫn vui vẻ làm nè
đấy bạn thấy thế thôi , net mình muốn vô 90-10 , ít nhất muốn ra còn đc chứ thằng này nó giở trò ko cho ra ý .

Mình làm video nhạc set 10:18:46 CH quảng cado 15p nó sửa sửa lại toàn quảng cáo ngẫu nhiên chả dc nhiêu tiền. Muốn out chảvdc

Net nào 90.10 vậy bác

Không thoát được đâu nhé. Trừ phi kênh bạn bị kiện thì nó mới kick nha. Mình đã hỏi mua lại kênh của bạn mà bạn không chịu sell. Chịu thôi.

tôi không bán kênh đâu , ko out đc thì cũng chả kiếm tiền cho bọn nó tắt hết kiếm tiền đi , mà lạ cái nó lại vô đc chỉnh lại kiếm tiền mới bực chứ ko biết nó làm thế nào nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,287
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back
Top Bottom