BUBLEW --- AUTO 100% ----

quan trọng là làm sao cho bubb nó pay, chứ mình redem hơn 1 tháng rồi, mà k thấy tâm hơi, đang chán k muôn làm :((

Nếu có sai box mod nào đi ngang move về đúng vị trí dùm mình thank.
HI ... anh em MMO!
Đã một lần lập topic về thằng này nhưng được Mod Namtuoc "thương tình" close topic với lý do tuyển ref :(
Xin thưa là topic ko hề tuyển ref và cũng chẳng cần tuyển ref nên xin Mod đừng lấy lý do tuyển ref để close nữa nhá :p
Vào thẳng vấn đề .
Mình xin mời tất cả anh em MMO đang cô đơn trên BUBBLE về group để chiến chung cho có bạn.
Group đang mở cho anh em khi số lượng cảm thấy vừa đủ có thể là 100 thì sẽ đóng group.

https://www.facebook.com/groups/695978257145529/
CODE auto mình nói luôn là viết bằng IMACRO nhé. Đảm bảo với các bạn là nếu group có 100 người thì time bạn chạy imacro ko quá 15p là có thể view + like cho 100 bạn ( mỗi bạn 10 link một ngày , chia làm 2 time chạy )
Giờ thì bạn nào tham gia thì cứ join group nhé , khi đủ sluong khoảng 50 ng thì bắt đầu chiến.
Duyệt cho mình nick Thiên Hương với nhé.
Cảm ơn :)

các bạn cheat nó ko pay or bann acc nên đừng có mà than làm gì cả,toàn ip vn với nhau nó thừa biết chơi gr để tăng danh thu
nên ko dc pay,nên các bạn cứ nghĩ kỹ rồi hợp tác,quan trong kiếm $ chứ ko phải hợp tác nhìn nhau đâu ạ.
thân!

các bạn cheat nó ko pay or bann acc nên đừng có mà than làm gì cả,toàn ip vn với nhau nó thừa biết chơi gr để tăng danh thu
nên ko dc pay,nên các bạn cứ nghĩ kỹ rồi hợp tác,quan trong kiếm $ chứ ko phải hợp tác nhìn nhau đâu ạ.
thân!
Vậy bác chia sẻ cho em cách mà bác thu hút lượt xem với ? :(

thu hut lượt xem thì bạn thấy nta làm đó.cm sẽ cho nta thấy bạn và sẽ thấy bài,cũng chịu khó mà add nta vào,cái ý nó cũng có tác động tới việc nta add mình vào,cứ có vài k floower thì chuyện view khó gì,thêm nữa chọn thời điểm hay dc nhìu view mà post bài,post vài lần trong ngày,tiền về chậm nên cũng chán chả muốn chơi,chứ lên tiền khó gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,929
Latest member
jupben
Back
Top Bottom