Bọn PP USA cuối năm nó bị lên cơn điên ???

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.012
Mình có con pp USA verify reg cách đây 5 năm toàn nhận tiền sạch, suốt 5 năm liền dùng chả sao, chẳng bị limited lần nào, tự dưng hôm 23-12 bị limited, anh em ai giải quyết được thì giúp mình phát, mặc dù có 18$ trong balance acc này thôi nhưng mà tiếc cái acc pp USA 5 năm nhiều kỷ niệm là chính, chỉ phải confirm 2 bước để unlimited, ai giúp unlimited được sẽ tặng luôn 18$ pp tiền sạch 100% trong acc pp này

Attachments

78.8 KB · Views: 24
    58.9 KB · Views: 21
up hóng cao nhân giúp đỡ, xin đa tạ sẽ tặng lại cao nhân đó 1 số kinh nghiệm quý, cực độc khi chơi pp USA. Tiếc cái acc pp USA 5 năm này quá :(

5 năm hay 10 năm mà 2 cái info cơ bản này cậu chưa confirm thì cũng bị limited thôi :) . Fake ID rồi gửi lên cho nó , bank thì kiếm BANK US add vào là xong , nhiều người cung cấp dịch vụ trên này lắm :D . Khi nào ko kiếm đc ai thì pm mình hỏi cho :D

Bạn làm giúp mình được không vì mình dùng pp chưa bị limited bao h nên không có kinh nghiệm gỡ limited pp USA :(, ko biết PTS để fake ID :( , gỡ limited được hậu tạ bạn luôn 18$ trong acc pp đó, tiền sạch 100%. Mình cảm ơn pro rất nhiều

Mình có con pp USA verify reg cách đây 5 năm toàn nhận tiền sạch, suốt 5 năm liền dùng chả sao, chẳng bị limited lần nào, tự dưng hôm 23-12 bị limited, anh em ai giải quyết được thì giúp mình phát, mặc dù có 18$ trong balance acc này thôi nhưng mà tiếc cái acc pp USA 5 năm nhiều kỷ niệm là chính, chỉ phải confirm 2 bước để unlimited, ai giúp unlimited được sẽ tặng luôn 18$ pp tiền sạch 100% trong acc pp nàyView attachment 68229 View attachment 68230 View attachment 68231 View attachment 68232 View attachment 68233

Cái này hay nhỉ chắc bank của bạn add mới thay đổi; chứ hình đầu tiên xác nhận Bank rồi mà cón thẻ sao chưa thấy;

Cái này hay nhỉ chắc bank của bạn add mới thay đổi; chứ hình đầu tiên xác nhận Bank rồi mà cón thẻ sao chưa thấy;
paypal USA confirm bank là verify rồi bạn à, ko cần phải add CC

5 năm hay 10 năm mà 2 cái info cơ bản này cậu chưa confirm thì cũng bị limited thôi :) . Fake ID rồi gửi lên cho nó , bank thì kiếm BANK US add vào là xong , nhiều người cung cấp dịch vụ trên này lắm :D . Khi nào ko kiếm đc ai thì pm mình hỏi cho :D
cao nhân 2015:D

Ừ 2 bank ý add cách đây 5 năm rồi, giờ chắc nó dở chứng đòi confirm bank mới

Úp vẫn cần Pro giúp fake confirm ID và bank mới để confirm bank. Tặng pro nào giúp unlimited được acc pp USA 18$ tiền sạch 100%, tính ra cũng gần 400k VNĐ . Xin cảm ơn

Mình nhớ ko nhầm thì cho thuê bank US và fake ID photo giá ko dưới 25$ đâu :D

Up hóng cao nhân!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom