Status
Not open for further replies.
bác đi tàu nào thé.. inbox e đi ké với

h bác lên thì dự là muộn cmn rầu :oops: 2 thằng em lên hôm kia >>> hôm qua h tăng gần 50% rầu :oops:

h bác lên thì dự là muộn cmn rầu :oops: 2 thằng em lên hôm kia >>> hôm qua h tăng gần 50% rầu :oops:
cho e cái tên với ạ.. em bám ăn 10-20% cũng dc

Mình cũng lời 200% từ ARK roài :)

Last edited:
User: Linux1996
lending: 110$
Ví: 1DSvcSy3JqPonMVMMQxjWsHPfXHBGZ6drB

Đã send RCB cho bạn
Thank
capture-png.95479

Attachments

14.6 KB · Views: 293
Mình vốn ít, định vào 100usd thôi, đã reg nhưng chưa dep. Bác @MrChaosq10 cho mình xin chút ý kiến, nên lending hay ôm để đó chờ tăng giá ạ? Mình chưa có kiến thức gì bên trading cả,bữa giờ chỉ ngồi biểu đồ xem trên coinmarketcap thôi. Thời điểm này mua vào có trễ không bác?

Mình vốn ít, định vào 100usd thôi, đã reg nhưng chưa dep. Bác @MrChaosq10 cho mình xin chút ý kiến, nên lending hay ôm để đó chờ tăng giá ạ? Mình chưa có kiến thức gì bên trading cả,bữa giờ chỉ ngồi biểu đồ xem trên coinmarketcap thôi. Thời điểm này mua vào có trễ không bác?

Theo mình, nếu đã ôm rồi thì cứ ôm tiếp
Còn chưa ôm thì lending tốt hơn, vì thú thực giá này cũng khá cao so với 1 coin như BCC rồi
Còn ưa mạo hiểm thì bạn cứ mua vào, mình ko dám khuyên bạn ôm hay là bán, vì chính mình cũng chỉ hi vọng chứ ko chắc chắn được

Còn chưa ôm thì lending tốt hơn, vì thú thực giá này cũng khá cao so với 1 coin như BCC rồi
Còn ưa mạo hiểm thì bạn cứ mua vào, mình ko dám khuyên bạn ôm hay là bán, vì chính mình cũng chỉ hi vọng chứ ko chắc chắn được
Tks bác nhiều. Chắc mình lending thôi.

Ài,mình thì 50-50,vừa lending vừa ôm...mà lãi suất tuần này chán quá.kỳ vọng tháng sau lên 20$,ôm hơi trễ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,428
Latest member
luccong473
Back
Top Bottom